Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iit-tz.com

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by arniekali, Nov 18, 2010.

  1. a

    arniekali Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello good people,

    I write to ask if any of u are aware of iit-tz.com an IT training insitute based in Dar.

    Have any of u attend this institute?

    Would u recommend it to anyone...rather me?

    Thanks...
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    That is one of the oldest IT Training CENTRES IN TZ and The Best ( TOP 5 ) Others are LearnIT , Aptech , NewHorizon , UCC , Naweza kuongea na wewe na kukushauri zaidi mpaka nikijua unataka nini - Nilisomaga hapo mwaka 1998 Nikiwa Sekondary kwa miezi 2
     
  3. a

    arniekali Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi...

    Sasa siko nchini...niko kigali rwanda kwa sasa ila i'd like very much to continue with the BIT degree at IIT.

    Naona itabidi tuwasiliane kwa kutumia hii forum...

    Have a good day.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera ila hapo Rwanda kuna opportunities nyingi zaidi ya Kule Tanzania haswa za kufanyia kazi kama unataka wepesi zaidi wa kujifunza na kusoma Nairobi ni nzuri zaidi ya Nchi zote za Afrika mashariki ikifuatiwa Kidogo na Uganda -
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Buddy....KIST?niaje mbona wanajisifia kuwa wako safi?Ila kwa kweli Learn IT na iit...wako good sana.nakushauri uje usome...
     
  6. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KIST gharama zao zipo juu sn ukilinganisha na hapa bongo; labda material [FONT=&quot]delivery. Ila naskia LearnIT na Aptech wapo bomba zaidi ukilinganisha na hao IIT
    [/FONT]
     
  7. a

    arniekali Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIST's not all its percieved to be.indeed their fees are high

    Another thing KIST falls short on is it doesnt offer the BIT program.
     
Loading...