Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

III ya point 15: MSAADA JAMANI!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Raphael9, May 2, 2012.

  1. R

    Raphael9 Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HISTORY- S , GEOGRAPHY-E and KISWAHILI- D
    faculty na chuo gani nawezapata??
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    omba chuo chochote utapata inategemea na course gan unataka kupiga,according na kitabu cha tcu mwaka huu,cutt off point zinaanzia 3 na kuendelea kwa hiyo usiogope ww omba tu,ila loan ni non-priority kwa course za arts,except education kwa arts wanapewa nusu ya loan,
     
  3. R

    Raphael9 Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me binafsi nilitaka B.A.E.D and HUMAN RESOURCE PLANNING
     
  4. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DA KWA HUYU WAJAMENI ....chem E,,,bios S, na Geog D..ATAPATA CHUO NA MKOPO.many thanks
     
Loading...