Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ihi na hii nayo ni technique

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Feb 2, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki wa kike, si mchumba wala hatuna seroius kitu. Kinacho nishangaza kila tukiongea ataongea mambo magumu kidogo. mfano Nimelala uchi, nimebakiza chupi tuu, jamani hivihutu tu sentence tunalengo gani. Juzi nikamwuliza vizuri kuhusu haya mambo ananiambia anashindwa kulala, kwa hiyo nisikate simu, nikikata ananipigia tena, tunarudi kwenye hapo hapo kwenye vichupi,etc.

    mm hizi technique zinanitisha. nisaidieni wakubwa.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Punguza haraka wakati unaandika umesikia. Ukimaliza fanya (proof reading) kabla ya kupost maana duh

    Halafu huyo mwenzio anaonyesha anajua mapenzi kuliko wewe hutamuweza
     
  3. smati

    smati Senior Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oohh, asante sana, nimerekebisha.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sexting
     
  5. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu, nilishwahi kuwa na girlfriend wa namna hiyo, kwa kweli alikuwa ananicheat na jamaa. Sikutegemea kwa kweli
     
  6. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa maelezo yako inaonyesha na wewe umekolea ila una hofu flani ndani yako au hujiamini fanya maamuzi sahihi kama unampenda na unaamini unaweza kuwa nae kwenye mahusiano wekaneni wazi ila kama huna mpango nae mchane live maana utajajikuta unaingia kwenye mtego nakufanya jambo ambalo utalijutia.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    inamaa we hupendi maongezi hayo dear?
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu njoo kule tunakomisiwa kuna neno nataka niseme na ww
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    No wonder wewe si rijali.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
     
  11. next

    next JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Gonga mzigo, chapa lapa. Huyo dem sio wa kum-keep
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani bado hujamuelewa tu!!!!!!!!!!
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu avatar yako :A S 20: :laugh:
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nipate wapi maongezi kama hayo mm, aah. :coffee:
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni definition nyingine ya (fancy, admire, anakutaka) For sure she wants to be with you... She wants to be more than just a friend.
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    si kila mwanamke anayezungumzia ngono sana ni mala**, hilo jambo linaweza kukupa hofu kwa kuwa ni geni kwako lkn jaribu kuchunguza zaidi matendo na si maneno. Hiyo lugha anayozungumza kwako inakupa shaka lkn kwa aliyezoea ataona kawaida tu maana kwenye mahusiano hakuna kanuni ni jinsi nyinyi wawili mnavyowiana.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    oooohhh dear
    ni bp number yangu ni 0800JF
    nikuchangamshe kidogo hahaha lol
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Service hizi tuwe tunaambiwa jamani..., huenda ni wengi tunaoziitaji :)
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkoleze na maongezihayo hayo ya kuvaa nepi.... kaa nae kiwanja uburudike nae(kama bajeti inaruhusu), anaweza kuwa kamapani pouwa....MWIKO...MWIKO..Kula tunda! utajenga hishima... ngoja nikazimue,ntarudi:twitch:
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usiingize mtu mkenge...anawaweza asiwe changudoa ila atakuwa anapenda ngono.. maongezi ya mtu yanalandana na tabia zake bana kwa asilimia kubwa...ushahidi ninao!!
     
Loading...