Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Zahanati ya jumuiya ya wazazi ccm yafungiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Jun 19, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Timu ya wakaguzi kutoka wizara ya afya imeifungia zahanati moja wilayani igunga inayomilikiwa na jumuiya ya wazazi (ccm) kwa kutoa huduma za afya kwa kutumia kibali kilichogushiwa.

    Source: TBC habari kwa ufupi 12.00PM
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli hiyo sio sawa, chama cha siasa kumiliki dispensary hiyo sio sawa ni namna ya kutoa rushwa kwa wananchi , iweje Chama tena kilichoko madarakani badala ya kutekeleza Ilani yao ya uchaguzi kupitia serikali wakamua kuanzisha hospitali ya jumuiya ya chama chao hiyo sio sawa waifunge haraka sana kabla hatujaandamana
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wafuatilie na vifo vilivyotokea hapo sio kufungia tu!
     
  4. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Pia hali ya hospitali ya wilaya sio nzuri kwani timu hiyo kutoka wizara ya afya imegundua kuna mlundikano wa dawa zilizoisha muda wake hospitalini hapo.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapo pekundu pana jinai mbaya. Inabidi mambo yaende mahakamani.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tusishangae vimelea vya wadudu vinapopata usugu na hatuponi tukitibiwa!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    halafu ukienda hospitali utaambiwa dawa hakuna.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yaani wanagushi, afu wanaishia kufungiwa tu?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baada ya siku kadhaa utashangaa Zahanati inafunguliwa kama kawaida.
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nitajieni miradi ya maendeleo anayomilikiwa na ccm ambayo unaweza kuitolea mfano kuwa chama kina uwezo. Chama legelege huzaa serikali legelege, by J. K. Nyerere.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi SUKITA bado ipo?
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hilo la kughushi vibali ni kosa kubwa sana, wasiishie kuifunga zahanati ya chama tu, waashikishe adabu na wale aliohusika kuchakachua vibali!
     
Loading...