Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga yawa kivutio kwa watanzania wote!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jidulamabambase, Sep 28, 2011.

  1. Jidulamabambase

    Jidulamabambase Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu na kweli, watanzania wote wanauangalia uchaguzi wa Igunga kama uchaguzi wa kitaifa, kwa sasa watu wanaangalia TV ili kupata updates za igunga na ikitokea taarifa inakaribia kuisha watu wanatukana kuwa hawatendewi haki kutokupewa taarifa za Igunga. Maofisini ndio gumzo, vijiweni usiseme, majumbani ndio issue. cha zaidi wanapenda uwe huru na haki.
     
  2. koo

    koo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo watu wengi wanatamani ccm washindwe na wanapooona upinzani nimkali wanahuzunika kwa kuona kama wanaigunga wanawaangusha wengi walipenda kuona cdm imemaliza kazi wiki kabla ya uchaguzi lakini msihofie mambo yako kwenye mstari na ushindi ni wa CDM nipo uwanja wa mapambano ccm imekamatwa kila kona na wanakabiriwa na shida yakukusanya watu kwani kila wanapofanya mkutano watoto ndio wanaojaa hicho kitu kinawaumiza kichwa sana kuona mikutano ya cdm watu wanakua wengi sana kwamambo yalivyo hapa igunga usishangae ccm ikawa ya tatu baada ya cuf
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    tumechoka kwakweli wamalize tu mana tumechoka ssa
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  5. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha kweli wewe upo Igunga, juzi juzi nilipita pale ofisi ya CCM Igunga nikakuta wameweka khanga, fulana kofia nyingi zikiwa zimedoda pale nje ya ofisi je zimekosa wanachama au vipi tujuze mazee,
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa. Matokeo ya Igunga yataweza kusaidia sana katika kutoa mwelekeo wa kisiasa nchini. Tuwaombe wakazi wa Igunga waitendee haki vizuri hiyo siku.
     
  7. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Clouds FM wamemtuma Igunga Regina Mwalekwa lakini habari anazotuma ni upuuzi mtupu. Hizo habari za visima vya maji wangetuletea wakati mwingine - tunachohitaji kujua sasa hivi ni kuhusu Kampeni.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Subiri uchaguzi uishe uone kama Igunga itasikika tena...
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Visima vipi vya maji. Huku kuna malambo ambayo wanyama na sisi wanadamu mtindo mmoja. No tafauti!
     
Loading...