Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga wanaendelea kugawa mahindi?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by binti ashura, Oct 26, 2011.

  1. b

    binti ashura Senior Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo kule Igunga serikali ilikuwa inagawa mahindi mpaka ikahusishwa na rushwa, sasa uchaguzi umekwisha je wanaendelea kugawa mahindi? Mwenye taarifa tafadhali atujuze!.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wagawe kwani kampeni bado zinaendelea?...
     
  3. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waendelee kugawa mahindi?? SASA WANADAI MAHINDI YAO WALIYOGAWA. Hkn cha bure
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndo' maana yake...
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Thubutuuuu, waigaiwe na nani? kuna hata balozi? kwisha habari yao
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wagawe ili iweje tena?
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu kumbe wewe ni msahaulifu hivi?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanagawa ubwabwa
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    Sio mahindi tu, hata hizi pilau maharage wasubiri mpaka 2015: View attachment 40023
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi nyie mnatumia akili gani kufikiri,kama wananchi walikuwa na shida ya chakula si lazima wapewe chakula
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Labda sie ndio tukuulize wewe hilo swali na la ziada ni hili; je saSA HIVI hio shida imeisha au inaendelea? Kama imeisha ina maana walikua na njaa wakati wa kampeni tu?? halafu ndio utaona sisi na wewe mwenye akili ni nani
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mvua zimekwishaanza kujesha hivyo basi mgao wa mahindi nao unakuwa umepungua sana hasa yale maeneo ambayo ni kame
     
  13. L

    Leliro Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fedha ya kampeni za Igunga ni heri wangegawia wananchi huenda wangefaidi, lakini mzigo huu wa magamba ulioingia bungeni utaongeza matatizo kuhusu kuficha taarifa za mikataba ya madini
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hapo tusubiri 2015 ndo kutakuwa na mgao tena
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mvua zikianza kunyesha njaa ndo inakuwa imeisha??
    mvua zikianza kunyesha, kitu cha kwanza kutokea huwa nyasi zinaota....kwa hiyo wale nyasi au??

    tumia akili, usitumie mustachi wa katibu wako mukama!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MGAO WA MAHINDI UMEISH ss ni MGAO WA UMEME
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    hiyo kawadanganye watoto kuwa ntakuletea pipi, yaani mvua zikinyesha tu basi, njaa imeisha, au unatufanya wote vilaza?? kijana mie nimelima na ni mkulima na ninaelewa ninachozungumza, haya jibu swali langu lingine, je shida ya njaa walikua nayo wakati wa kampeni tu? mbona mahindi hayakupelekwa kabla au baada ya uchaguzi???
     
  18. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si walishapata walichotaka
     
Loading...