Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga Special Photos

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Sep 27, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WanaJF nitakuwa nawekea picha za mikutano ya CDM katika kipindi hiki cha lala salama, kwa kuanzia jionee hali halisi ambapo Mh. Freemani Mbowe alitua na chopa na kutema cheche.

    nkinga 1.jpg
    nkinga 2.jpg
    Nkinga 3.jpg
    Nkinga 4.jpg
    nkinga.jpg
    Karibuni,
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu. vijana hawa woteeeee..... hawana imani na CCM bali matarajio na matategemeo yao yote yako kwa CHADEMA.
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WOTE HAWA hawapewa wali, kwasababu wanajua wataharisha baada ya siku mbili na kuwa na njaa tena! Hawajapewa tshirts kwakuwa wanajua ni aibu kuvaa kuvaa vitu hivyo wakati wezi wa nchi wanavaa suti kali na kutembelea vx. Waangalie vyema. Wote wako tiyari kupigania haki zao. Wamenuna kama msoja. Wanandita zinazoonesha uelewa wa hali ya juu.
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kweli inatia moyo. Ufanyike uhamasishaji wa mkubwa kuhakikisha kuwa umati huu unajitokeza kupiga kura. Isiishie tu kwenye kuishangaa chopa.
     
  5. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    leo tumefanya mikutano sita kwenye kata sita na chopa,pamoja na chopa tumeendelea na mikutano ya ndani,kimsingi tunashambulia kote kote
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dah! Hii ndio nguvu ya UMMA bwana! nawatakia kila kheri makamanda wote walioko mstari wa mbele huko igunga, Nasali sana wezi wote wa kura huko igunga wapigwe upofu. Ameeen!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu shaka yangu si watu kujitokeza katika mikutano au kushambulia ila ni watu kujitokeza siku ya mwisho na kufanya maamuzi sahihi. Tuombe Mungu mambo yaende kama yalivyopangwa.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo ndiyo neno nililotaka kulisema, uzoefu unaonyesha kuna mwitikio mzuri katika mikutano lakini siku ya kura wananchi hawaoni umuhimu wa kura zao na kupuuzia jambo ambalo ni hatari. Naomba hili lisitokee ili uchaguzi huu ili uvunje rekodi ya watu waliopiga kura.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kazi kazi mpaka kieleweke .. .
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tuombe tu Amani itawale mpaka siku ya uchaguzi na hata wakati wa kutangaza matokeo. Nina wasi wasi kwamba hizi picha zitawachochea wale jamaa waanze kuzungusha vifaru huko Igunga. Kama walianza kuonyesha Bastola kule mwanzo kabisa sasa watapanda kwenye majukwaa na Maroketi. Washindwe na Walegee!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    na bado hapo
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Safari hii nadhani Igunga itawagawa watanzani yaani jimbo limekuwa hot kama uchaguzi wa rais vile! Ikitokea upinzani umeshinda nitaomba gamba lingine lijivue aanze Lowasa kisha upinzani uchukue ile tunamaliza tu gamba lingine linajivua ambalo ni chenge. Ikitokea hivyo nadhani hazina itakauka kwa jinsi nguvu na rasilimali nyingi zitavyokotumika.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Wamekuja na miguu yao hao hawajaletwa na matipa ya kubebea mchanga, kama wakina Nape wafanyavyo.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh CCM wana kazi kweli nzikumbukz kauli fulani ya Mh. G. Lema aliposema wao wana fedha sisi tuna Mungu.
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja mkuu, tunaomba muendelee kuwadhibiti hao magamba.
     
  16. K

    Kachest Senior Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for photo keep it up
     
  17. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumekuchaaaa
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yale mahindi ya magamba yanayotoka Shinyanga ya kuwapa rushwa wana igunga bado hayajafika? Kweli CCM kazi ipo labda wabadilishe mbinu. Ninawashauri sasa wanapowahutubia wananchi wawaambie kwamba wao ni Chadema-B huenda wakaambulia vikura vichache vya huruma
     
  19. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Akhsante sana Mh Nanyaro,

    ila kwa kweli imeniuma sana kuuona umma huu uliogubuikwa na umasikini umekuwa mteja wa CCM na mhindi rostam

    muda wa kuzinguka ni huu!!! mimi na familia yangu tumewaweka kwenye maombi Chadema na Igunga. J2 nitatoa sadaka kanisani 10.000 kwa ajili ya kuSHUKURU kwa ajili ya ushindi wa Chadema Igunga. nitashukuru kwa amani iloendelea kushamiri kwa kuwepo uchaguzi wa huru na haki. nitamshukuru pia Mungu kwa kuwapofusha na kuwatia uoga WEZI WOTE WA KURA...

    KILA LA KHERI!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweleakwelea Mungu akutangulie maana Igunga imevuta hisia za watu tofauti na mtazamo wa awali. Kuna kitu kipo behind the scene, noamba uchaguzi uende kwa amani na watu wajitokeze ili tuweze kuona matunda ya demokrasia na si uchachuaji.
     
Loading...