Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga OFFICIAL Results: Dr. Kafumu atangazwa mshindi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Oct 3, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi wanakaribia kutangaza.

    Kuna mgombea wa CCM tu.

    Msimamizi wa uchaguzi amemtangaza rasmi Dr. Kafumu kuwa mshindi wa uchaguzi huu

    WAPIGA KURA WALIOJIANDIKISHA WILAYA YA IGUNGA 171019

    Waliopiga kura kw jimbo zima 56072 sawa 33%

    MATOKEO:

    - CCM KURA 26,484 sawa na 47%

    - CHADEMA 23,260 sawa na 41%

    - CUF 2,104 sawa na 4%

    - AFP 282 sawa na 0.5%

    - CHAUSTA 182 sawa na 0.3%

    - SAU 83 sawa na 0.1%

    - DP 76 sawa na 0.1%

    - UPDP 63 sawa na 0.0%


    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wenye Tv angalieni TBC1 sasa hivi!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mgombea wa chadema na cuf hawapo hapa
    wameenda mtini
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekimbia kwanini?au wameshajua wameshindwa na ccm?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chadema wameenda mitini
     
  6. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunafuatilia mkuu ila TBC wananikera hasa wanapotumia neno habari 'mpasuko' hawajui kiswahili. Wanatumia tafsiri sisi
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wanatangaza rasmi matokeo.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nani kashinda
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa hakuna kiongozi yeyote wa chadema
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Vyama vya upinzani Chadema,Cuf,na vingine vingi viongozi wao hawaobekani kwenye eneo la kutangazia matokeo ya Uchaguzi tofauti na taratibu za Uchaguzi.
    Source ITV
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Polepole jamani!
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mda wowote kuanzia sasa itv watatangaza matokeo moja kwa moja kutoka igunga.kwa ufu
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Okey wana haki ya kususa. na wanastahili pongezi jaribu kufikiri , wanapambana na ccm, cuf , bakwata na serikali, we kataka akiri yako na elimu yako ya madrasa unategea haki hapo????? acha kufikiri kwa kutumia masaburi .
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cuf 2104
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kafuma kashidna
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bwana we hata mimi ningesusa matokeo gani ya jimbo lenye wapiga kura wasiozidi 60000 lichukue siku mbili kuhesabu ? kama sio ile ya ku-MASSAGE results.Inawezekana kweli CCM imeshinda lakini kwa mambo yanavyofanywa kienyeji hata raia wa kawaida wanaingia wasiwasi baada ya kuahidiwa matokeo yangetoka jana usiku.
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Haya matokeo yametoka wapebdwa

    1185 zilizoharibika
    ccm watangazwa kushinda
     
  18. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chama cha kijani kimeahinda kwa kuiba kura 26,000....
     
  19. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Source: ITV/Radion One.

    Baada ya vuta nikuvute hatimae, NEC imetangaza matokeo. Muda mfupi kabla ya matokeo kutoka viongozi wala mgombea wa CHADEMA na vyama vingine vyote hawakuwepo nje sehemu ambayo matokeo yalikuwa yasomwe. Watu waliotarajiwa kupiga kura ni 171,077 kwa mujibu wa daftari la wapiga kura mwaka 2010, huku vituo vikiwa 427, kata 26 na vijiji vijiji 78.
    1. Dr KAFUMU, Mbunge Igunga, kwa herini.
     
  20. wasaimon

    wasaimon R I P

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafumu CCM kapata kura = 26,484
    Kashinde Chadema kapata kura = 23,260

    Hivyo mshindi ni Kafumu ndio ameshatangazwa hivyo........
     
Loading...