Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Nani ataibuka kidedea kati ya hawa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Aug 11, 2011.

?

KURA YA MAONI: VOTE Online IGUNGA ELECTION

Poll closed Oct 21, 2011.
  1. Peter Kafumu (CCM)

    7.5%
  2. Said Makeni (DP)

    1.1%
  3. Leopold Mahona (CUF)

    3.2%
  4. Lazaro Ndageya (UMD)

    0 vote(s)
    0.0%
  5. John Maguma (SAU)

    2.2%
  6. Joseph Kashindye (CHADEMA)

    86.0%
  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Latest UPDATES:
    Waliochukua fomu hadi sasa Chadema 12 CCM 13 CUF 1 kama ifuatavyo;

    CHADEMA (Mwisho wa kuchukua fomu kesho trh 16/8)

    1. Kajua Sebastiani
    2. Marco Amos
    3. Kahema John,
    4. Buzinza Magego,
    5. Dickson Samsoni,
    6. Anwari Luhumbi,
    7. Erasto Tumbo, aliwahi kuwa Mbunge wa Kisesa, wilayani Meatu, kwa tiketi ya UDP
    8. Joseph Kashindye Mwandu, (kaongoza kura za maoni)
    9. Juma Katigula,
    10.Frank Matto,
    11.Joseph Mapalala
    12.Juma Chaha.

    CCM (Walifunga pazia la kuchukua fomu trh 13/8)

    1. Amina Ally Said,
    2. Ngassa Nicolaus,
    3. Shams Feruzi,
    4. Adama Brauni
    5. Shell David
    6. Dk. Dalaly Peter Kafumu (kaongoza kura za maoni)
    7. Makoba Mchenya,
    8. Joseph Omary,
    9. Self Hamis Gulamaly
    10.Hamis Shaabani
    11.Nathan Mboje
    12.Hamadi Safari
    13.Paul Ndohele.


    CUF (Wamefunga pazia na wamempendekeza Mahona)

    1. Leopard Mahona aliwahi kuwania ubunge na kushindwa na Rostam kwenye uchaguzi uliopita.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    yeyote anayewafaa na atakayewawakilisha kikweli wana Igunga!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Erasto Tumbo atashinda kwa kishindo
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Majimbo ya Kisesa na Igunga yako Wilaya moja? Nataka tuu kufahamu Erasto Tumbo kama kwao ni Igunga
     
  5. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Si laima iwe kwao, sisi ni wa Tz Bwana. Kama watu wangeangalia kabila na mahali anapotoka mtu Chambiri mkurya asingechaguliwa Babati
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapiga kura wataaamua,iwapo hawatachakachuaaa
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mambo ya magamba haya! Udini nje nje aafu wanapozidiwa wanaanza kulalamika
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi rostam alikuwa mwana igunga?
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    i will go for Erasto Tumbo - though jamaa huyu anajulikana sana JIMBO LA SIKONGE but still Igunga he can do the job as well.
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hivi huyo Shamshu ni mhindi? Kama ni mhindi basi ndiye atakayechukua. Watu wa Tabora ni kama wa morogoro na Singida wakiona rangi ya mhindi tu wanachanganyikiwa na logic zote zinapotea. Otherwise, Erasto Tumbo is a good choice
     
  11. r

    rushasha JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UMESEMA KWELI Hahahaaaaa!...wenzetu kweli wakiona tu nywele za tofauti akili zinawaruka...lol!
     
  12. Tympa

    Tympa Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye CV ya erasto tumbo atumwagie hapa.
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ukoo wako ni Mbalinga, Wambalinga wote mnaweza kuwakilishwa kwenye kikao cha viongozi wa koo na Mwakibinga?
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Unataka kusema hana makazi Igunga?
     
  15. w

    woyowoyo Senior Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge wa igunga ni mh. Leopard mahona kipenzi cha wana igunga.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waachieni wana Igunga wenyewe wachague yule wampendae ambae wataona ataweza kuwawakilisha kwa kupeleka vilio vyao bungeni na kuleta maendeleo bora kwa jimbo hilo.

    Watu wa Igunga tumieni busara zenu kupata kiongozi wenu Bora
     
  17. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Time hizi swaumu huwa kali sana,pata ghahawa mkuu
     
  18. j

    janja pwani Senior Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LEOPARD LUCAS MAHONA WA CUF, huyu anaweza kushinda kwanza anajulikana kwa kuwa aliishagombea na Rostam akapata kura LEOPARD MAHONA 11,000. ROSTAM 32000.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    wana igunga wataamua wanataka nini?
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona wewe unatuingilia mambo ya Arusha wakati wewe umeolewa uarabuni...
     
Loading...