Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mwandishi wa Mtanzania atimuliwa na CCM na kutishwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Halisi, Oct 1, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwandishi wa gazeti la Mtanzania, Arodia Peter, ambaye amesafirishwa na kulipiwa na CCM Igunga, ametimuliwa na kutishwa na vijana wa ulinzi wa CCM katika mkutano wa chama hicho ulokua unahutumiwa na John Magufuli mjini Igunga, tofauti na ule wa Mkapa vijijini.

    Mbali ya kumtimua mwandishi huyo vijana hao wamemtishia na taarifa kutolewa polisi RB GU\RB/1731/2011, Kimsingi wamesema wakimuona watamvunja.

    Hiyo si mara ya kwanza kwa mwandishi huyo kupata kibano toka CCM na mwanzo ikiwa ni kuzuiwa kuingia wala kusogea ktk hoteli walipo CCM ya Peak.

    Inaelezwa sababu kubwa ya mwandishi huyo kupewa kibano na CCM ni habari zake za msimamo ikiwamo kukamatwa ka viongozi wa CCM kwa kuvamia na kushusha bendera ya Chadema kabla ya kutaka kupigwa na wananchi.

    Habari nyingine iliyowakera ni ile ya kusema ahadi za Magufuli ktk uchaguzi ni za kisanii ikiwamo ile ya Busanda. Na habari ya tatu ni ile iliyoelezea CCM kuteka wana chadema watatu.

    Matukio yote hayo yalikemewa na viongozi wa CCM na polisi akiwamo Kamanda Mungulu na watu wa kitengo cha habari wa CCM, Daniel Chongolo na Gabriel Athumani na CEO wa New Habari, Hussein Bashe.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kidumu Chama cha ma..............................

    Duh !! Mkuu halisi nakuamini nawe kaa mbali maana najua watakuwinda sema hawakujui vyema .
     
  3. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tatizo CCM hawataki watu wachague choice yao,wanataka wawachagulie
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Waache waumane...ni dalili ya kushindwa,makombora ya CDM yanawasababishia wakose njia kwa hiyo wanagongana wao kwa wao!!
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona enzi hizo magamba na habari corperation walivyokuwa dugu moja haya hatukusasikia?Kweli ccm haina sera ,wameona mambo mazito IGUNGA wanahaha walizoea kubebwa sasa hawabebeki
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ccm wameshikwa pabaya kweli.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mwache apigwe tu
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli una uma aisee leo wanamuona hafai wakati wao ndio waliombeba na kumtoa dar....sasa haki iko wapi hapo?
     
  9. D

    Dec Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la mtanzania si lipo chini ya mafisadi.sa kwanin wafukuzwe? Pumbavu ccm wameanza kusahau gazeti lao. Mengine ni uhuru na mzalendo. Na televishen ni tbc na clouds.
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki tanzania viva CDM
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wewe


    DUMU1.jpg

    hapoooo sasa

    DUMU1.jpg
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu............usihofu kuhusu mzalendo Halisi..........
    Signature yako imenifurahisha sana!!
    Ujanja wa MaCCM ni kama ndege kwenda kasi na kubeba watu ila haiwezi kurudi nyuma bila kusukumwa
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Si wangelinunua nakala zote zilizokuja Igunga au toleo la siku nzima si wangelipa?au ATM hazikusoma?wako wengi mno wangeto donation,hawa vibaka sana hawa magamba
     
  14. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siku ya kufa nyani....
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni vile ccm hawana rafiki wa kudumu! ndo character ya mnafiki
     
Loading...