Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga - mpaka sasa Kashindye kachinjiwa ng'ombe 12 za pongezi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kweleakwelea, Nov 10, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    hi all,

    wakati mapokezi ya mbunge wa ccm igunga dr kafumu yakidorora yakifanyikia ndani ya kumbi za makao makuu ccm taifa pale dodoma (yasingeweza kufanyika katika open ground), aliyekuwa mgombea wa chadema kashidye ameendelea kuchinjiwa ngombe katika kata za igunga kama kumpongeza kwa kushinda uchaguzi ule.

    wakazi wa igunga wanaendelea kumpongeza kashindye kwa kushinda uchaguzi na kwamba wao wanamtambua kama mbunge wao.

    teyari hadi tunaenda mitamboni, ameishachinjiwa ng'ombe katika kata 12 za igunga...

    naomba kuwakilisha!
     
  2. m

    mgosiwakaya Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr kafumu kashinda kwa magumashi ila ngonja tusubr maana tunaskia kesi iko mahakamani na pia kashindye hana haja ya kukata tamaa 2015 haiko mbali atachukua jimbo tu!
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nami namuunga mkono
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Okey ni Mbunge !
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kashindye Atachua miaka 10 kwenda haja kubwa maana ng'ombe 12 kala wote si mchezo!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...mwee!!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapi Dr Kafumu?
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kafumu anakula kiyoyozi bungeni na ameanza kusinzia maana hajui la kufanya....well done Mwl Kashindye.....
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hii kali, duh!
     
  10. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ujinga ni mzigo!
     
  11. j

    jigoku JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongera kamanda Kashindye,hata mimi huku nakutambua wewe ndio Mbunge wa Igunga.
    Tusubiri 2015 itafika tu lakini endelea na harakati na mapambano bila kuchoka
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0





    • [​IMG] Mlengo wa Kati

      Today 15:40
      #5 [​IMG]

      [​IMG]JF Senior Expert Member[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


      Join Date : 16th February 2011
      Posts : 552

      Rep Power : 22


      [h=2][​IMG] Re: Igunga - mpaka sasa Kashindye kachinjiwa ng'ombe 12 za pongezi[/h]
      Kashindye Atachua miaka 10 kwenda haja kubwa maana ng'ombe 12 kala wote si mchezo!​


      • Hivi huu u Senior Expert hapa JF unaapitakanaje?

     
  13. R

    Rose Mutwe Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kashidye kwakuwa ni mtu wa watu hakula peke yake, angekuwa Dr Kafumu angebeba kwenda kulia DSM kama walivyofanya sherehe ya kumpongeza. Kura wapige wana Igunga, sherehe wafanye watu wa DSM wapi na wapi?
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    siku anaapiswa bungeni mikono inatetemeka sijuwi ni kwanini naona hakuamini
     
  15. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjinga ndie aliwaye anapozwa kwa ng'ombe? Anatia huruma huyu mchizi.Kafumu ameshaapa unategemea kesi kweli? Ila kupewa ng'ombe sio kigezo maana hata Mwigulu alipewa kwa kuendesha kampeni hivyo hata Kafumu anaweza kuchinjiwa tu
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    mopao mokonzi nilizani uko mbeya kutuliza vurugu!
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aliyetangaza mbunge alikimbilia kufanya shereha ughaibuni(dar)
     
  18. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu fasnya hatujui kwa nini achinjiwe ngombe! kafanya nini?
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wacha wajidanganye. Dunia inamjua mbunge wa Igunga.
     
  20. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nyie wajinga wa magamba mko kama fungus target yenu is to rotten the nation! kashindye ni mbunge sababu ndiye mwenye ushawishi elewa kama hujala gamba la mamba
     
Loading...