Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mnyika, Prof Safari kutua Igunga leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mndeme, Sep 28, 2011.

  1. m

    mndeme JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kurejea kutoka nchini Zambia alikokuwa mwangalizi wa kimataifa wa uchaguzi huo kupitia Jumuiya ya madola leo hii Mbunge wa Ubungo John Mnyika akiambatana na Mwanasheria na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CDM wanategemea kutinga Igunga mapema leo kwa ajili ya kuendeleza harakati za kulinyakua jimbo la Igunga.

    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  2. L

    Lua JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi ipo!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mdee kashaenda?
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana Igunga tuko pamoja.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ccm wanatamani uchaguzi uahirishwe hahaaaaa...
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John Mnyika,Halima Mdee,David Silinde,Mch Msigwa kwenda ni muhimu
     
  7. L

    Lua JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio kashaenda toka j4.
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    si si si si sikio la kufa halisikii dawa jamani!
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hizi siku nne zilizobaki kufikia siku ya uchaguzi tutashuhudia kampeni ambazo hatujawahi kuzishuhudia mahalim popote katika historia ya nchi hii.

    Bila shaka baada ya uchaguzi huu wa igunga watu watakuwa nyaka nyaka!! Kila la kheri wapiganaji.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Prof kawape somo juu ya madai ya Uislam najua unajua kujenga hoja na kamalize issue kabisa .Mnyika kawaeleze jinsi Zambia ilivyo fanya maajabu a vyombo vya dola kubakia kulinda usalama na si kuigilia siasa .
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mnyika akiwaeleza habari za zambia walivofanya mabadiliko.ccm watachanganyikiwa zaidi naona.
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu awatangulie jamni, nchi hii inatakiwa mbadiliko makubwa sana. Natamni kama watu wa Igunga wangeweza kuelewa, hawa CCM hawana msaada yaani baada ya uchaguzi hawatawaikia tena
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    All the best
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Makamanda tunawategemea kwa ukombozi wa nchi yetu kwani ccm walidhani haima mbadala wake
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wanaigunga inabidi watambue Baada ya Uchaguzi kama magamba watashinda basi Bajeti yao ya mwaka Mzima itakuwa wameshatumia katika kupewa fulana za bure, wasitegemee maendeleo Mengine
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila la heri CHADEMA na ukombozi wa nchi yetu
     
  18. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila la heri wapiganaji
     
Loading...