Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mgombea CUF na kampeni zake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dedam, Sep 23, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimemuona mgombea wa cuf ndugu Leopald Mahona akifanya kampen za nyumba kwa nyumba,mtaa kwa mtaa akiona watu wawili au watatu wamesimama anaomba kura. Je hii inaashiria nini? Maji yamemfika shingoni kwamba kwenye mikutano yake watu hawaendi?
     
  2. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bora atangaze kura zake wawape chadema tutamuelewa bla ivyo atasumbuka sana
     
  3. c

    cdf Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukarimu tu huo. Kura hatapewa
     
  4. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliambiwa ajiunge cdm,akagoma,yamemkuta sasa,
     
  5. b

    boybsema Senior Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo CCM_B anataka nini????wana-IGUNGA tumpe kubwa....kura no!!!
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    strategies differs so keep quiet wait for final result

    Mnaogopa strategy ayke au vipi?
     
  7. p

    propagandist Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu Mahona anakubalika kuliko kashindye
     
  8. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kweli cdm noma wamekaba hadi penalt na kivuli chake.
     
  9. N

    NGEDENGE Senior Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona anatia huruma kama MUKAMA bwana!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mke na Mume wote wako hoi.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maji ya shingo mtu mzima wakiambiwa chama hakina mvuto na sera zao ni sawa na Magamba wanavijafanya wanajua kuchonga sasa ona mtu mzima amekuwa Omba omba.....
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa kweli ukimuona anatia huruma Mtatiro cjui yuko wapi maana zile kura zao walizokuwa wanaringa nazo zimeyeyuka ghafla. Strategic yake haina tofauti na yule wa Dp aliyeenda kuchukua na baiskeli mwingine anafanya kampeni kwa kutumia baiskeli mi naona wangejitoa tu kuliko kupoteza muda.
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Walikufa watu wengi Zanzibar uchaguzi wa 1995 leo Cuf wamekubali kifunga ndoa na ccm sasa hiyo ndio faida yake.
     
  14. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa pale wanamapinduzi wakweli walipo amua kutumia njia ya Passive resistance kufikisha ujumbe kwa jamii yote ya Tanzania. Hamna mtu atakaye andamana ila watavaa nguo nyeusi siku hiyo ya jumatatu kulaani mambo mengi yanayotendeka na hii serikali likiwemo , kukosekana kwa umeme, mikataba mibovu, huduma duni za maji, afya na elimu, Umaskini ulio kithiri, Wingi wa safari za mkuu wa kaya pasipo tija, uzembe na kutowajibika kwa watendaji:

    Be part of the change, sms zinazunguka japo Mod anaibania kuiweka kwenye jamii forum wingi wa nguo nyeusi utamaanisha wingi wa wataka mabadiliko the time is now or Never!

    Changes always honours the mind that is prepared! Lets do Let go for change! Neither Chadema nor CCM will bring the change that we people of Tanzania can bring. Black garmet is to send the message to the Government!
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We can start together for individual success but finishing we can differ depending on our exactly target.
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kampeni za nyumba kwa nyumba huwa ni very effective, kwa taarifa yako.
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    I know the guy very well, nime xcul naye somewhre tabora, jamaa hana bahati ya kukubalika, huwa analazimisha kukubalika, any way goodluck comrade.!
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hah hah ha.!! Umeandika jina lako..propa mgando
     
Loading...