Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mfuasi wa CUF kavamiwa na wafuasi wa CCM kapewa kipigo yupo hoi Hospitali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Sep 23, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Source TBC habari
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mfuasi mmoja wa chama cha siasa( CUF), kavamiwa na vijana waliotambulika ni wa CCM na kumpa kipigo mpaka akapoteza fahamu.

    Mfuasi huyo wa CUF alikutwa akipandisha bendera ya chama cha CUF nyumbani kwake, vijana wa CCM walimvamia na kumpa kipigo majeruhi huyo kalazwa hospitali, inasemekana kavunjika mbavu.

    SOURCE: TBC HABARI
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    TBC 1 wameelezea kuwa msafara wa Shigela kiongozi wa UVCCM wamemshambulia kiongozi Wa Kata CUF huko Igunga kwa kupandiSha bendera na yuko hospitali ila kanyimWa matibabu. Jee ndoa ya CCM na CUF imevunjika au huu ni ugomvi wa ndani ya familia?
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ajakamatwa....
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm na cuf??
    Huo ni ugomvi wa wanandoa. Msiingilie?
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hatimaye ccm wametembeza kichapo kwa wenzao wa cuf. Aliyebahatika kupata kichapo hiko ni katibu wa kata cuf aliyekuwa akipandisha bendera ya chama chake ndipo vijana wa ccm waliokuwa kwenye msafara wa shigela walipomsalimia kwa kichapo cha nguvu kilichomfanya alazwe hospitali.Hata hivyo polisi inamshikilia mtu mmoja kwa tukio hilo
     
  7. S

    Seacliff Senior Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hii culture ya kutumia mabavu kila mahali huku kwetu itatuondoka lini? Ni lini tuliacha ile desturi ya kiTanzania ya kujadiliana na kuheshimiana na tukaingia kwenye mambo ya kutishiana na kupigana ngumi? Ni lini ustaarabu utaturudia tuelewe kuwa waliotutangulia waliweza kuishi kwa amani hata kama hawakukubaliana kwenye mambo mengi ya msingi? Siku hizi kwetu kumekuwa kama msituni ambapo kama hukubaliani na la mwenzako unataka umwondoe kwa mabavu. Halafu ubaya wake ni kwamba ubabe mwingi unaongozwa na vijana wetu (taifa letu la kesho) na sisi tunakaa kimya na kuangalia tu kwa sababu ubabe huo unatusaidia sisi. LetÂ’s get back to civilization, we can disagree on a lot of things but still respect each other enough to live side by side.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu naona umeanza tena ile tabia yako ya umagamba,siku chache zilizopita ulikuja na post zenye matumaini hapa JF tukadhani akili zako zimepigwa flash!! sasa leo umekuja na uharo hapa...ACHA KUDANGANYA UMMA,HABARI INASEMA SHIGELA NA WATU WAKE NDIO WAMEMFANYIA VURUGU KIONGOZI WA CUF,na huyu Shigela kupitia TBC1 NEWS BULLETIN ameojiwa na kutoa kauli kuwa si yeye wala timu yake wanaohusika na tukio hilo...sasa unapokuja na siasa majitaka na uharo hapa hatukuelewi kabisa mkuu,kajipange vizuri nadhani una matatizo ya ugonjwa wa uzushi...
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CUF lazima wakane kwamba sio kweli
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ni mwenyekiti wa mtaa fulani alikutwa anapandisha bendera ya cuf nyumbani kwake..
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sipendi uanzishaji wa thread kizembe hivi afu unaitwa "great thinker"
    na moderators eti "wanachuja" thread na hii imepita kuwa thread huru kabisa.
    my foot
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mme na mke wagombanapo......
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Hawezi kamatwa cuf si ni mke wa CCM.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tumshukuru Mungu huyo kiongozi wa CUF hajapigwa na Aden Rage.
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vurugu za aina zote zilaaniwe
     
  16. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shigella alitembelea kambi ya uvccm ulemo Singida ndo matunda ya kambi yameanza, japokuwa amekana pia madaktari wameonyeshwa toka jana mtu hajatibiwa hadi leo Mtatiro ndo alikuwa anahoji kwa huyo mtu hakupatiwa tiba?
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nakuja Igunga kesho, nitakutafuta tupige story japo kidogo au unasemaje mkubwa?
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    yatakuwa yale makomandoo wa chadema wameanza kazi...hahaha..kweli mungu anajua kuumbua watu, ccm mnazidi kuumbuka
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu msamehe bure ana masikio mawili isipokuwa ana malaria sugu ambayo imeathiri ubongo wake na kwa hiyo mambo yafuatayo yametokea kwake...
    1. Uwezo wa kusikia umepungua,na kwahiyo asikii la mtu zaidi ya Magamba tu...
    2. Uwezo wa kufikiri ndio usiseme maana ubongo umepata serious demage...hawezi kufikiri kabisa..
    3. Uwezo wa kuona umepungua,anaona rangi za kijani na haoni umaskini wa watanzania...
    4. Uwezo wake wa kuhisi ndio kabisa maana anahisi kama kalewa...
    Tumsamehe bure....
     
  20. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM wameanza kuwachokoza CUF, Mtu anapigwa sababu tu kapandisha bendera ya CUF nyumbani kwake.
     
Loading...