Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mbunge Esther Bulaya [CCM] awaomba radhi polisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mikael P Aweda, Sep 30, 2011.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mbunge wa ccm Estha Bulaya amewaangukia polisi kwa kile kinachodaiwa kuwa aliwatukana askari wa jeshi hilo, siku ya tukio la kurushiana risasi lililohusisha vyama vya ccm na Chadema. Hayo yalisemwa jana na mkuu wa kitengo cha Tathamini na ufuataliaji wa jeshi hilo Ndugu Isaya Mngulu.
    Gazeti la Nipashe, linapasha zaidi kuwa, Mngulu hakutaja matusi hayo, lakini alisema, siku moja baada ya tukio hilo mbunge huyo alienda ktk kituo hicho cha polisi na kuwaomba radhi.

    My take,
    Huyu Mh Mbunge wa ccm, amejutia makosa yake au ameagizwa kufunika kikombe ili mwanaharamu apite oct 2, 2011?
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chadema thubutu kumtukana hata house boy wa private wa polisi kama hujasota lumende mpaka uchaguzi uishe. Si mnakumbuka jinsi yule mwizi wa UDA alivyomkata mtama OCD akaenda kuwekwa ndani Shibuda eti yeye ndie aliyemuudhi Kisena mpaka kwa hasira akaenda kumpiga mtama OCD! Kweli magamba ni Nouma!
     
  3. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    So Siku hizi ukifanya kosa na ukanda kuomba Radhi Polisi unasamehewa???
    This is Stupid...............
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Lazima tukiri kuwa kamanda Mwema uwezo wake umefika mwisho, anatakiwa apatikane mwingine mwenye mawazo mapya
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kumbe hata ukiua siku hiz ukiomba msamaha police wanakusamehee dah!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja niende kituo cha polisi nikatukane halafu tarehe 4.10 nitawaomba msamaha...
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CCM wanaomba radhi wanaachiwa huru,CDM wao wanakaa ndani...haya bwana!!
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunaangalia kwanza ushemeji wake na JK, hayo ya uwezo wake si muhimu hata kidogo kwa Tanzania.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    inaruhusiwa kwa wana ccm tu.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni chama tawala nenda, hata usiporudi kuomba radhi. Ila kama ni cdm nenda na mtu wa kukuwekea dhamana.
     
  11. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atapatikana vp? si mpaka Kikwete amteue?
     
  12. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu kile kitendo kilikuwa ni cha wana CCM kurusha risasi au ni kurushiana risasi....? mkuu usuwapunguzie ukali wa mameno hao wana magamba
     
  13. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mwema na jamaa si mtu na shemeji lakini dawa yachemka 2015 mbona watacheka.
     
  14. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Ukitembelea nyumbani kwa mtu halafu ukakuta watoto wake wana tabia mbovu za kila aina basi ujue wazi kuwa hata mzazi au wazazi wao wako hivyohivyo. Upuuzi wa Said Mwema na wengine wote waliokabidhiwa vitengo mbalimbali hapa nchini ni direct reflection ya huyo Vasco aliyewachagua. Huwezi kuwa makini halafu ukateua watu wa hovyo kufanya kazi, ni lazima na wewe uwe hovyo zaidi.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    halafu huyu shori anaiga sana swaga za halima mdee....what a looser she is!
     
  16. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Taratibu mkuu,
    Uchunguzi wa kesi yako utachukua miezi 6 huku unakaa lupango, Ila kwa ccm unaenda kwa muda wako na hufanywi kitu. Terrible.
     
  17. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hivi ukiwaangukia polisi kesi ya jinai inakwisha?Mi sijawahi kuona upuuzi kama huu,uwa nashindwa sana kuwaelewa polisi na UCCM wao,mishahara kiduchu,maisha ya mabatini lakini wao ndio wanajifanya CCM damu.Angekuwa ni mbunge wa CHADEMA hakuna cha kuwaangukia wala nini angepelekwa Mahakamani Tabora kwa escort ya kutisha
     
  18. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Double standard, hii nchi haitabilriki bwana kila kukicha mambo yanabadilika, katukane wewe polisi kama hujaozea segerea, chezea geshi wewe!!!!!!!!
     
  19. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kiasi fulani ni kweli ameanza kuchoka ila kwa TANZANIA polisi inatumika kama kiranja wa CCM kwa maslahi ya CCM
     
  20. i

    isaaconoka New Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bulaya anawakilisha tu kwa uchache kiburi cha viongozi wa CCM. Kwao polisi si kitu kwani wanajiona wako juu za sheria nchi. Tungependa kujua msimamo wa polisi kabla na baada ya kuombwa msamaha.
     
Loading...