Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Kikwete amnadi Rostam (picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lembeni, Oct 1, 2010.

  1. l

    lembeni Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harakati za kujipatia ushindi wa kishindo zimeendelea leo baada ya mgombea urais kwa tiketi ya chama cha mapinduzi kumnadi mgombea ubunge huko igunga kwa tiketi ya ccm mh. Rostam Aziz, asema ni mtu safi anasingiziwa!

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Huyu ndie mume wetu ccm best asipomnadi huyu atuna chama
    adumu rostam milele
     
  3. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baada ya Fisadi Sangara, wakati umefika kwa Fisadi PAPA.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dawa ya hawa ni kuwamwaga afu kuwaburuza mahakamani...
    Mkwapuaji wa mali ya umma anasema kasingiziwa...
    Mbona hakwenda mahakani ili asafishwe..
    Mshaurini hata kama anawadharau wa-TZ atumie maneno yenye staha...
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    asma ni mtu safi anasingiziwa

    ULITAKA ASEME MCHAFU AJUI KUOGA???AMA AKIOGA ATAKATI
     
  6. S

    SUWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inatia kinyaa,,, mi naona tumvamie tu hukohuko majukwaani anakotoa pumba... Hawezi kutufanya wakuja kiasi hiki... Yaani mtu ana shutuma za wizi yeye anamtangasia usafi!!!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    kabla aujaanza wanakuburuza wewe na familia yako kupitia bot...waachen jamani hata neno linasema usipofanya kazi na usile kama wanaweza kuingia bot na kumaliza kazi ndugu wanafanya kazi we acha tu..anyway nisiseme sana goodfriday
     
  8. S

    SUWI JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama wewe ni Mtz!!!!!!
     
  9. l

    lembeni Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu wanajitetea wanasema ni tuhuma ila hazijathibitishwa (hajahukumiwa wala hana kesi)
     
  10. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MICHUZI

    Nimewawekea link hapo juu wadau. Anayeweza kuupload picha afannye hivyo.

    Mafisadi Oyeeeeee
     
  11. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I MEANT Rostam
     
  12. g

    guta Senior Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kisha Dr. Slaa akashinda urais sijui atakuwepo wakati wa rais kuhutubia bunge!!!!!!!? Nadhani atakimbi nchi huyu itabidi jimbo la igunga uchguzi urudiwe!!
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    They have been taking us for granted for soo long, they made a fool of us, they get filthy rich at our expense lakini sasa kwa kauli moja tunasema..........HATUDANGANYIKI.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijapenda kauli ya ANASINGIZIWA,hata kama anashutuma za kifisadi haikuwa na haja kwa Kikwete kuanza kumsemea kuwa anasingiziwa bali angemuacha mwenyewe ajisemee,tunachotaka watanzania kwa sasa ni kusikia mgombea anasema nini juu ya kuwaletea maendeleo watanzania na si kuanza kujibu mambo ya watu wengine.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    mimi nimeshatukana tayari ila kwa uungwana wangu siandiki hapa
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nasema tena kwasauti ya juu, JK kumtenganisha na mafisadi, ni sawa na kumziba PUa na Mdomo asiheme.
    ccm na mafisadi ni mapacha. sioni mwadilifu ambae anatamani kubaki ccm.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    am Kikwete anafirisi nchi

    Watanzania wako wapi hili limjitu linatumaliza
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inauma saaana...!


    ni KWELI HUU NI MUME WA SISIEM..!


    lakini naamini kabla sijafa....watoto wangu wataongozwa na watanzania wenye nchi...! SHAME ON U SISIEM...! U WILL PAY ONEDAY...!

    hao jamaa wana pasipoti mbili mbili hao...! WAKE UP U MORONS.....!!
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kweli jk amefulia
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Integrity yetu i wapi tena????
     
Loading...