Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Kashindye wa CHADEMA afunika kijiji cha Matinje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Sep 21, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    MAANDAMANO YA KUMSIKIKIZA KASHINDYE KWENYE GARI LAKE WAKIWEMO KAMANDA SUSAN
    KIWANGA NA KAMANDA KASAMBALYA. HAWA NI WANAKIJIJI WENYEWE NA SIYO WAKULETWA NA
    MALORI KUTOKA MBALI.
     
  2. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamanda wana kamua kwa kwenda mbele, kweli inatia moyo. Ukiangalia maisha na mazingira ya hawa watu yanitia huruma sana wanahitaji kiongozi wa kweli sio msanii. Nawatakia kila la kheri CDM Igunga
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri
     
  4. share

    share JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Picha hii inatoa taswira tofauti na picha za mikutano ya hadhara ya CCM iliyojaa watoto wanaoshangaashangaa kinachotokea. Hawa ni watu wazima, wapiga kura na wanaofahamu wanachokifanya.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Cheki walivyochoka na ugumu wa maisha, angalia hata wanavyovaa, wanatia huruma. Wamekuwa chini ya unyonyaji wa RA kwa miaka 16 jamani, wanahitaji mkombozi na wanafurahi wamemwona mkombozi wao CDM amekuja. Hata kwenye maandiko matakatifu, kuna kisa cha mwanamke aliyetokwa na damu kwa muda mrefu na siku alipoambiwa Yesu anakuja akajikongoja kwenda kumgusa. Mimi nawafananisha hawa watu na kisa kile.

    Ukiwaona wazee wameibukia CDM ujue wanamagamba kwishnei
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    So far so good, chanja mbuga mwl. Kashindye
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ccm kazi wanayo kwa kweli
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wanatia huruma, wamechoka na ugumu wa maisha. Wanahitaji mbunge anayeyajua matatizo yao.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani huyo Dr Kafumu nadhani anajuta kwanini alikubali kusimama kugombea huo ubunge....
     
  10. magnificent

    magnificent Senior Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi inaenda vizuri, hope tutafika tunakoelekea.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naomba muusamehe ujinga wangu!

    Hivi hilo jimbo ni Igunga mjini au vijijini; au ni la mjini likichukua na baadhi ya vijiji? Siku zote mimi nafikiri RA alikuwa ni mbunge wa lgunga mjini!

    Samahani tena!
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hapa mnatishia usalama ndiyo maana wanatumia mbinu mbadala za kijinga kwa kweli MWL. kaza butiiiii keleweke tu
    Kwa
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Picha hizi kwa nini zisikuzwe zikabandikwa kila kijiji zisaidie kampeni kwenye vijiji ambavyo bado havijailewa chadema na kashinde? Mimi naona watu ambao hawamkubali kashinde wakiona hizi picha vijijini kwao watabadili mwelekeo.
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Igunga ni kubwa ina igunga mjini na vijiji vyake 98, kata 26 na tarafa 3.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Kulikuwepo na ubwabwa mweupe na pilau! Kudus CDM
     
  16. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Good knowledge, hebu tupatie na hali ya upepo eg kule Sakamaliwa, Kininginila, Ibutamisuzi, Mwanyagula, Mwabakima, Bukama, Mwamashimba, Hindishi etc hali ikoje mkubwa wangu
     
  17. e

    ebrah JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awasaidie wafanye uchaguzi ulio bora, kwani mbele zake kila kitu ni uchaguzi, ametupa uwezo wa kujua mema na mabaya, so its my prayers that they will be enlighted and know what they have to choose.
     
  18. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kiukweli Dr Kafumu ni mtu safi. Ni bahati mbaya kuwa amekuwa victim of circumstances that are not of his own making. Wakati mwingine, sehemu ingine, angeweza kushinda, lakini siyo hapa wala wakati huu. Bila kukejeli, anastahili pole.
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ebwanaee!!!! hii inatisha hapo kumbuka kuna watu hawana uwezo wa kufika hapo na kwasababu CHADEMA haibebi watu kwa maroli imekuwa ni nafuu maana ingeweza kuitwa inavuruga amani Igunga
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duh, si dhani kama RA aliwahi tembelea kijiji hicho? saa ya ukombizi na sasa
     
Loading...