Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Kampeni ktk nyumba za ibada, haikubaliki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ninaweza, Aug 14, 2011.

  1. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Taarifa kutoka kwa waumin wa kkt igunga zinasema mtu 1 aliyetangaza nia ya kugombea ubunge kwa tiketi ya ccm, akiwa na kitambaa cha kijani shingon amekaribishwa na viongozi wa kanisa madhabauni na kuwaomba waumin wamuunge mkono ktk uchaguzi unaotarajiwa kufanyika hiv karibun, inasemekana mtu huyo amefanyiwa maombi kisha akatoa sh. 2milion kwa kwaya. MAONI YANGU: Hilo limetendeka KKT, sijui kinacho endelea kny madhehebu mengine!, siungi mkono tabia hii ya viongozi wa dini na wana siasa kutumia madhabahu kutangaza siasa kwa chama chochote kile. NAWASILISHA!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hili neno KKT ni hili neno KKKT au hilo ni kanisa jipya lipo huko Igunga au mimi ndo nimekosea..
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hii habari umepewa au wewe mwenyewe umeshuhudia?
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    @ ndetichia, mkuu ni kanisa la kiinjili la kirutheri tanzania. @Chatu dume, kama una ndugu hapa igunga mpigie, na ibada tulikuwa nayo 1 tu.
     
  5. K

    Karry JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kuwa kkkt hakuna shida mwache aendelee
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Huyuo ni mwasibu wa ccm taifa, habari kutoka the peak hotel ya igunga zinadokeza kuwa mzee pius msekwa amejichimbia pale kwa takriban juma 1 na zaid huku akisambaza pesa. Kwa hali inavyo onekana cdm wanakubalika sana na kama watafanya uteuzi makini wa mgombea wao na pia wakasimamia kura zao vizuri, igunga watainyakua tena kwa kura nyingi tuu!
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni ngumu kwa vyama vingine kushinda dhidi ya CCM kama havitaungana ktk jimbo la Igunga,
    Inaonekana aliekuwa mgombea wa CUF alipata kura zaidi ya 10,000 ktk uchaguzi wa 2010 kama sijakosea, hivyo anamtaji huo,
    na kwa CHADEMA inazidi kupata umaarufu na mashabiki siku zinavyozidi kwenda mbele,
    hivyo CHADEMA watachukua kura za CUF kidogo na CCM kidogo,
    na CCM ambao uchaguzi uliopita walipata kura zaidi ya 30,000 watabaki na nyingi tu za kutosha kushinda,
    Maoni yangu Wapinzani waunganishe nguvu kuchukua Jimbo la sivyo, NAMBARI WANIII EEEH NI CCM ..... !!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mkuu chamoto kama ccm hawatatumia rafu ambazo hadi sasa zimashaanzwa ni hakika jimbo watalipoteza, mfano, wamemwamisha mkuu wa polisi wilaya kaamishwa ndani ya masaa 12, kisa wana mtuhumu kusaidia wapinzani, the sam story applied to NMB & TRA managers ingawa wao hawajaamishwa lkn inasemekana nao wametishiwa, kwa kifupi ccm hawajajua mchawi wao!.
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chama Cha Magamba kinapenda kutuhumu vyama vingine kutumia nyumba za ibada kufanya kampeni, wakati wao ndi watumiaji wakubwa wa nyumba hizo. Kesho utamsikia msajili anavionya vyama kinafiki huku akijua fika chama chake ndio tatizo.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Kumbuka elimu ya uraia itasaidia zaidi kupunguza kura za magamba. Wana Igunga waadhibuni magamba kwa kusababisha kipenzi chenu RA akajiuzulu msiwape kura.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br /> RA hakuwai kuwa kipenzi cha wana igunga watu walipenda pesa zake zaidi!
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br /> binafsi siamin kauli za tendwa hubadilika badilika sana huyu mzee.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    I can smell something fishy will happen in Igunga, kwani kuna kata kibao ziko kwenye remote areas na huko ndo magamba yatafanyia michezo michafu. Kutakuwa na vituo hewa kibao, wapiga kura hewa kibao mpaka jimbo lirudi magambani. Cha msingi ni kuweka network vizuri ili wakose pakukimbilia.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    chadema wahakikishe kila kituo kina msimamizi kama vipi watuchukue kutoka mikoani..
     
  15. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hoja ilikuwa kufanyia siasa kanisani mbona wote mmehama laiti mtoa hoja angetaja msikiti na sio kanisa mngechachamaa humu
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mbona wewe pamoja na kufahamu kwamba hoja ya mwanzilishi wa thread ni mgombea kufanya kampeni kanisani lakini bado umeishia pale pale walipoishia wengine.
    Sasa leta hoja yako.
     
  17. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza namshangaa mwanzilishi wa hii thread anastaajabishwa na nini mbona kampeni za 2010 zilifanyiwa makanisani mpaka kanisa lilitayarisha ilani yake. hoja ya msingi ni hii tabia itatucost ikemewe
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />nakubaliana na wewe nyumba za ibada zisigeuzwe majukwaa ya siasa wachungaji/ma-sheikh/ mapadre na wengine inabidi walitambue hilo!
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />Igunga ni kubwa kieneo kama wapinzani hawatakuwa makini watapoteza, kama sasa ivi wanatafuta sapoti ya viongozi wa dini wawekwe sawa,...
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    amini amini mawaambieni, mwigulu nchemba anahusudu kutoa rushwa kuliko mjuavyo, akishagundua kupata mafanikio ya kuwahonga madiwani, anazo fikra na mikakati atoe rushwa kwa MUNGU ili ccm ibaki madarakani angalau kitambo kidogo. muogopeni mwigulu baada ya dhambi.
     
Loading...