Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Je, Waziri Nahodha naye kaenda 'Kuongeza Nguvu' ya kampeni za CCM?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kibunda, Sep 30, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Nafuatilia siasa za Igunga. Hivi sasa mawaziri wamehamia huko. Hivyo imedhihirika kuwa wapinzani sasa wanapambana na serikali siyo CCM. Hivyo, ni kitu gani kitakachomzuia Waziri wa Mambo ya Ndani Shamsi Vuai Nahodha kukipigia kampeni chama chake kama wanavyofanya mawaziri wengine? Tena, mawaziri wenzake wamejipambanua kabisa kuendesha kampeni hizo kwa kutumia mamlaka waliyonayo ya kiserikali. Imefika wakati wanajisahau hadi wanatoa kauli kama vile tutaweka bajeti maalumu. Kwamba, huyu ndiye nitafanya naye kazi. Serikali ni ya CCM. Kauli hizi siyo tu zinavunja sheria lakini pia, zinachochea uhasama na uadui mkubwa kwani zinaonyesha kuwa serikali inaendeshwa kwa misingi ya kibaguzi kutokana na itikadi ya vyama. Kama serikali inasema kuwa akishinda mpinzani serikali haitoi ushirikiano hapo tumefika wapi? Ama kama serikali inatamka wazi kuwa bajeti iliyopo ni ya chama fulani maana yake kuwa, wananchi wasio wa chama hicho bajeti hiyo haiwahusu? Basi kama hivyo ndiyo, serikali hii itafika wakati itakosa uhalali wa kukusanya kodi wa watu ambao hawatoki chama husika. Lakini, kubwa zaidi kauli hizi ndizo zinasababisha serikali kuchukiwa zaidi.

    Hivyo sasa, tujiulize Nahodha kwa nafasi yake, je atajizuia kukisaidia chama chake? Je, yeye ni Malaika wa kuweza kulinda heshima yake ya Uwaziri wa Polisi asiingie kwenye lindi la akina Magufuli na Wasira ambao wametangaza wazi kabisa kuwa nyadhifa zao zipo pale kuitumikia CCM? Ngoja tuone!
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Ameenda kulinda amani iliyomshinda Mwema.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hilo mkuu limeonekana na kiukweli linakera sana na ni siasa za ubaguzi na ni dhahiri upinzani unapambana na serikali,na kwa kauli hizo natamani tulipe kodi kwa kufuata itkadi za vyama na matumizi tupange kwa itikadi za vyama.maana kauli hizi hazikubaliki hata kidogo,hii inanikumbusha kipindi cha nyuma wakati ilipotmkwa kwamba ukitaka kufanikiwa hata katika biashara chagua CCM.
    Na kwa jinsi walivyobanwa hawa magamba kama uchaguzi ungelikuwa bado mwezi hivi basi hata mkuu wa kaya angepiga kambi huko.
    Kiukweli inaumiza sana kuona ukikwaji wa sheria wazi wazi lakini hakuna anaechukuliwa hatua.ila yanamwisho haya!
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli kabisa unayoyasema, huyu Vuai amekwenga Igunga kupiga kampeni ia kuweka mazingira mazuri ya kuigiza masanduku feki ya kura, kuwahamasisha polisi kuwadhibiti Chadema ili CCM wachakachue matokeo.
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahodha ndio rais mtarajiwa
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .....kwahiyo
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 925
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 180
    Jamani inaonekana mapambano ya kuleta mabadiliko yanaanza na kuishia tu huku kwenye mitandao kwa mtu mmoja mmoja, lini tutapata ujasiri wa jumla kuchukua taifa letu toka kwa madhalimu hawa kwa kutumia mikono na miguu badala ya computer?
     
  8. k

    kibunda JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njia ya kuchukua ndiyo hiyo ya kupiga kura za mabadiliko.


     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anazunguka kuzoea maeneo
     
Loading...