Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: ITV na uchakachuaji wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Sep 13, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nakuwa siwaelewi kabisa hawa ITV kwa jinsi walivyo na akili kama za VodaCom.

    Lipumba na Mtatiro wake nao ameonekana akihutubia matawi ya miti.

    Mtatiro amerithi kibwagizo cha Maalim Seif cha "Sawasawa!?"
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ITV wanahaki ya kurusha habari yoyote hata kama haitakupendeza lakini wengine itawapendeza, halafu swali rahisi ulijuaje kuwa walihutubia miti? Jibu baki nalo.
     
  3. m

    mzalendofungo Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "kulikuwa na watu wachache sana"
    kwani umeelewaje?
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha upopo,kama wewe ni magamba sis ni watanzania wenye akil timamu. Itv waache watupe taarifa hata kama Dr. Slaa hahutubii mtu,thread za ajab ajab kama hiz hatuzitak hapa,sit down and think criticaly then leta topic ya maana na si mipasho
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sina wasiwasi sana na hili kwani uchaguzi ni kwa ajili ya jimbo la Igunga na sio Tanzania nzima, hivyo mtu wa Mtwara asipoona ule umati wa wapiga kura haitaathiri kabisa idadi ya kura kwa mgombea yeyote ila Chama Cha Majuha (Chama Cha Mazumbukuku) watafanya hujua ili wapate ushindi kwani ushindi kwao ni ndoto. **** au zumbukuku leo anasema kitu A ni uchwara kesho anasema tena kitu kile kile A ni safi bila kufanyiwa mabadiliko yoyote hata kidogo!!!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa kama watu hamna kwenye mikutano atafanyaje? ITV mbona wanarusha habari kwa haki, wewe unataka ITV iwaletee watu mikutanoni?
     
  7. k

    kayumba JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu unataka kusema wakati inaonyeshwa miti ikipokea hotuba kutoka kwa Dr. Slaa pembeni walikuwapo watu? Hiyo tena kali, ningependa kuona picha ya chombo kingine cha habari kilichoripoti mkutano huo huo niweze kujilidhisha!

    Nilisikia eti katika uchaguzi uliopita vyombo vya habari vilikuwa vikitoa picha zenye kuonyesha watu wengi/wachache kwenye mikutano ya vyama vya CCM/CDM kwa makusudi na mara nyingine wakipotosha ukweli kwa sababu maalum na malengo fulani fulani hivyo sitoshangaa kwa taarifa hiyo kuwa sahihi.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Mi siangalii itv wala tbc naangalia tv za ughaibuni tu, bongo ni uzushi mtupu.
     
  9. d

    divalicious Senior Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh naona kama title na content havina uwiano!
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kama kuna TV ya ughaibuni inarusha mikutano ya kampeni ya uchaguzi mdogo wa Igunga naomba unipe jina lake ili na mimi nijiunge na wewe kuangalia TV za ughaibuni.
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ni psychology ya mtu anayetaka kufa!magamba iko wazi wazi kuwa mnakufa huku mnajiona hata 2015 mkifika ni bahati tu,kifupi IGUNGA itabaki kuwa historia kama ilivyo NYAMAGANA na ILEMELA,ARUSHA,MOSHI,MBEYA MJINI,HAI,UKEREWE,MUSOMA MJINI na kwingineko.PRO.MAJI MAREFU HANA MSAADA TENA,MAREHEMU SHEKH YAYA ambaye ulikuwa msaada wenu alisha tangulia mbele ya haki,WASILA anasinzia tu,KOMBA anasinzia tu,kifupi ni kwishneii.Chama kizee hakiwezi kwenda na kasi ya UJANA.CHADEMA pekee wameweza na tumewaaamini kwani wametutoa kwenye ukungu.IGUNGA wametolewa kwenye ukungu tunaona kwa macho yetu na si0o ya kusimuliwa.MAGAMBA YATAVULIWA MAGWANDA YATAVALIWA.
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kumuonesha au kumuonyesha??? Ulikimbia umande mkuu
     
  13. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimekusoma kaka wape maneno
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mengi tutayaona na mengi tutasikia. Lakini siku zote ukweli utadhihiri.

    Tuwe na subra kusikia matokeo ya Kura na sio tambo za wanasiasa.

    Kila la kheir wana Igunga.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kupanda punda kama Yesu bado Mh Lipumba hakupata watu wa kuhutubia? Atafute mbinu kwa Ali Choki mzee wa farasi enzi zile akiingia Diamond Jubilee kuzindua albamu za Twanga!
     
  16. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu acha uchochezi na chuki zako zisizo na msingi.hakuna chanel yoyote tz ambayo huonesha kampeni za igunga vizuri kama itv na huwa haipendelei.

    Mimi kila siku naangalia taarifa ya habari laki itv wanajitahidi.huwa wanaanza kuonyesha umati wa watu waliohudhuria mkutano then wanamuonyesha mhutubiaji,hapo huwezi juoa anayechukua video amekaa upande upi ndio maana mara nyinyi utakuta inamuonyesha mhutubiaji against miti au milima but unajua kabisa angle ilikuwa ngumu kupata picha.

    Msihukumu jamani vijukwaa vyenyewe tunavijua huko vijijini.
     
  17. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni siku ya pilli leo nashangaa ITV wanaonesha CCM tu hawaoneshi vyama vingine kuna nini? Mbona hapo nyuma kilikuwa kituo kizuri cha kutoa habari? Kuna nisilolijua?
     
  18. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa siku kadhaa nimekuwa nikiona ITV inawapa CCM coverage kubwa ii hali vyama vingine husikii kitu. Kuna nini mbona walikuwa wazuri hawa ITV kuripoti?
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo utajua dola nini subri mtaisoma namba
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani baada ya Rostam kutoka CCM, Reginald Mengi sasa ana business conflicting interest na Mbowe
     
Loading...