Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Helkopta 2 za CCM zatua

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mkigoma, Sep 27, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    helkopta 2 za chama cha mapinduzi zimetua hapa igunga zikiwa na January Makamba na John pombe Magufuli.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe mkigoma unaripoti habari za ccm na ccm b tu kwanini?
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magufuri naona unataka kujiaibisha! Haya nenda kawape ahadi hewa ya ujenzi wa daraja.
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ya CDM ilikuwepo tangia asubuhi na wameshafanya mikutano 8 mpaka sasa sasa unashangaa kutua hata tarime CCM walikuwa nazo 2 hivyo hivyo.
     
  5. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa tufanyeje? au unafikiria ni sifa watu kuja na helocopter 2 wakati wananchi hawana hata uhakika wa mlo wa siku? yani sijui CCM wanafikiria kwa kutumia nini jamani! kwanza hizo ni hela zetu wananchi, wao wanachezea tu :laser:
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    CCM na CCM-B hao ni wanandoa kwahiyo yeye kuripoti habari zao ni haki yake.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wameleta ya nini? Ama wana lao jambo maana naona wameishiwa na mbinu hawa magamba.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Magufuri ana mvuto, kweli anaweza akasikilizwa na wananchi lakini siyo Kikwete! na watamsikiliza tuu lakini sidhani kama atabadilisha uamuzi wao wa kuwang'oa CCM, Huwa najaribu kujiuliza ni kwanini Nape na Kikwete hawatakiwi kabisa Igunga?
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    YEAH...ziliisaidia CCM kushinda!
    na hizo pia zitaisaidia CCM kushinda
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Magufuli atawashawishi tena kwa kisukuma.hapo CCM IMESHASHINDA
     
  11. p

    propagandist Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa kazi kweli kweli
     
  12. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unafikiria wananchi wa Igunga upeo wao wa kufikiri ni mdogo kama wako?
     
  13. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ccm wamefanya jambo la msingi kwani kwa ujio wa izo helocopter2 wataongeza idadi kubwa ya watoto kwenye mikutano yao.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CCM kwa kuiga wanafikiri kuleta helkopta kama Chadema ndio watapendwa na vijana poleni sana.
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    wait and see,
     
  16. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mawazo yao ni mgando, hawana jipya zaidi ya kucopy kwa creative CDM
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nani alikwambia magufuli ni msukuma?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huo ndio mwisho wao!
    Heri nusu-shari kuliko shari nzima!...i mean bora wange-spare hata hiyo gharama ya kukodi hlikopta kuliko kuingia gharama na kushindwa, maana baadaye wataanza kuitisha vikao tena vya kuulizana kwanini wameshindwa, ambayo nigharama zaidi, na baadaye watavuana magamba PHASE-2!
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Ni msukuma kule biharamulo wamejazana.Hakuna alieniambia ila yeye na mke wake mwl Pombe ninawafahamu toka sengerema
     
  20. k

    kiche JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spidi hii ingekuwa ni kuleta maendeleo tungekuwa kama japan!Tatizo la ccm yale ya msingi hawafanyi wanafanya ya kijinga
     
Loading...