Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: CCM sasa wafanya kampeni kwa kuwahutubia watoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kazibure, Sep 20, 2011.

  1. K

    Kazibure Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="width: 875, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Katibu wa Taifa wa Uchumi na Fedha wa CCM, Mwigulu Nchemba, akihutubia wananchi wa kijiji cha Simbo jimboni Igunga katika mkutano wa kampeni.
    [TABLE="align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG]
    MGOMBEA ubunge jimbo la Ugunga mkoani Tabora, kwa tiketi ya CCM, Dk Dalaly Kafumu akihutubia mkutano wa kampeni leo katika Kata ya Mwisi jimboni Igunga, Uchaguzi wa jimbo hilo unafuatia kujiuzuru kwa mbunge wa zamani wa jimbo hilo Bw. Rostam Aziz.
    (Picha na Bashir Nkoromo)
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]


    Hii ni dalili ya kushikwa pabaya! Nawasilisha
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    khaaaa baada ya hapo ni uchakachuaji wa kura tuu.,nani atawapigia
    make watoto hawajafikia umri wazazi wapo kwenye kampeni za chadema sasa
    what next
     
  3. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rangi za CCM ZAVUTIA,zaita watoto mikutanoni.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hao watoto hawamsikilizi yeye! Bali wanasubiri Ubwabwa we angalia katika hizo picha ona hisia za hao watoto wameweka mikono kichwani ndipo utapata jibu.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaa!!!!
    ccm bana!!
    ubwabwa tu!!
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    hawafuati rangi, wanafuata mziki na pengine lift za magari. watoto wanataka kumwona komba akiimba na midevu yake kama mpoki
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    hivi le ubwabwa wa cku ya uzinduzi haukuwa takrima?

    sheria ya uchaguzi inaruhusu mambo yale?

    naombeni ufafanuzi tafadhali
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tutawabana mpaka siku ya kutoa matokeo nina uhakika hata kama kikwete atapewa jukumu la kutangaza matokeo ataona aibu kuitangaza CCM maana watagalangazwa mbaya kabisa...
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jipe moyo
     
  10. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br /> <br / NA SIKU ZOTE WANAOJIPA MOYO WANASHINDA.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walikosea wakawalisha watu ubwabwa na maharage yaliyooza, wengi wao wakaishia kuharisha. Sasa hiv wanaiogopa mikutano yao wamebaki watoto tu.
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wakifail mnalaumu Walimu, Sasa hao watoto kwanini wanaotlewa Shule? CCM inaua kizaizi kijacho kwa kuwajaza umbumbu
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi kuwapa wananchi CHAKULA,AU NGUO AU CHOCHOTE ILI UCHAGULIWE
     
  14. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm ccm haaaaahaaaaa chama cha majambaziiiii hata watoto wanajua ccm ni majambazi.
     
  15. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ccm wameshaishiwa sera siku nyingi, walianza kubeba watoto wa shule tangu kampeni za uchaguzi mkuu. La kushangaza ni kuona bado kuna watu wazima wenye akili sawa na hao watoto ambao wakipewa khanga, kofia na pilau wako tayari kuwarudisha mahakamani. Ama kweli njaa ni mbaya sana!!!
     
  16. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    that is a paediatic ccm,mwigulu nchemba pole najua hustahilikuwa ccm sijui pepo gani limekupata kuwa ccm kwani hufananii ccm
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    watoto wa walalahoi wanatolewa madarasani wakaongeze idadi ya watu kwenye kampeni za ccm hii sio haki. Hayo yatakua ni maagizo ya DC kwenye ule mkutano wake wa kimafia.
     
Loading...