Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jan 30, 2013.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mkuu wa jeshi la polisi Igp Said Mwema amenusurika kifo baada ya gari lake alilokuwa akisafiria kutoka jijini Dar es Salaam kwenda mkoani Dodoma, kupata ajali eneo la Mkundi ndani ya Manispaa ya Morogoro jana majira ya saa 12 jioni, hata hivyo katika tukio hilo hakuna aliyeumia na walibadilisha gari na kuendelea na safari.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! Ingekuwa kweli ningesherehekea kuondoka kwa fisadi mwingine mzito. God help us to get rid of these vampiric creatures who suck our bloody. Mimi nachukia mafisadi kuliko hata shetani mwenyewe. Maana shetani hushawishi lakini halamishi wala kutesa kama hawa.
     
  3. s

    scart Senior Member

    #3
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    taratibu mkuu
     
  4. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,921
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    morogoro kuna nn.mara lowassa .mara soine na sasa mwema. angekufa watu wange fanya sherehe hasa makao makuu ya polisi
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,295
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mungu bado anamlinda mh.mwema.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona kuchukiwa hv jamani?
    Hivi kuna mjeshi yeyote anayependwa na raia hapa duniani?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,935
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh!


    Nimepita tu!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,736
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooh shit!.!!!... Kwa nini amenusurika?
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2013
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siku hizi kupata Ajali nayo fashen kama ile ya Ndugu Lowassa
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,322
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    yule aliyepiga picha na lema ni kipenzi
    cha wengi sana!
     
  11. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,625
    Likes Received: 2,639
    Trophy Points: 280
    Hapa hakuna kitu chenye ncha kali, hopeless!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2013
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nilijua kama sio Apollo ni mizinga 21 itapigwa.

    Waaaaiii nilijua another Fisadi (public enermy) down.

    Pole kamanda, next time mfuate sheria za usalama barabarani na sio kuzitumia kama kitega uchumi.
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Thanks. That is what they have to do.
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2013
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,229
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Lala mapema na uone ziraili anavyokumeze mate, sali sana usiteuliwe usiku huu.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    ....Na IGP anavyopenda magari mazuri na mbio..kazi ipo pole sana kamanda mkuu!!Mungu awe nawe na akulinde!udhaifu wako ni sababu kumlea shemeji sio kosa lako hata wewe huna la kufanya maana nae alikubeba hadi hapo ulipo!!pole sana!!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, I thought they have professional drivers, !!!! Bongo Man live up....
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15,315
    Likes Received: 4,274
    Trophy Points: 280
    why?! Jamani
     
  18. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nguvu za MUNGU zimemuokoa kiumbe wake, shetani anatapatapa waliowake wanasaga meno na kulia kwa dua mbaya.
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,810
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kwanini unahusisha uendeshaji mbaya wa gari na Nguvu za Mungu?
     
  20. r

    rsvp JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    inatafutwa damu ya kiongozi wa ngazi za juu.
     
Loading...