Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Mwema tusaidie, update ya intelligencia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mams, Jan 11, 2011.

  1. m

    mams JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli ndugu yetu IGP Mwema, ulitusaidia sana juu ya kupata habari za kiinteligencia ambapo kwa kuruhusu maandamano hali ingekuwa mbaya zaidi kuliko umwagaji damu uliotokea hapa Arusha. Kwa kutumia hiyo hiyo intelligencia, je kuna usalama mama huyo Marry Chatanda kuendelea kuwepo hapo Arusha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu,
    Mwache tu huyo kibabu!
    Atapata wapi taarifa za kiintelijensia?..labda azinunue marikiti!
    Hakuna intelijensia yoyote, hilo ni neno ambalo kwa sasa linatumia kuombea mapenzi kwa wasichana!...ha ha haaa!
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mARRY CHATANDA NI MLUPO AU DEMU?
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahhh kaka kweli ni mlupo? ila kuna jamaa alishakula anasema siyo mchoyo kabisa kwenye mambo fulani. kidogo siku hizi mpaka umvizie kwenye angle ndo anakupa especially akiwa kwenye meeting ambayo inampasa alale hotel kule ni kama unamsukuma mlevi yaani anakuanza yeye. kuna ukweli hapo?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi toka juzi nimekuwa natafuta hata picha ya huyu mama niijue sura yake anafananane...can anyone do ze needful?
    Nilisema huenda ana pembe kichwani kwake, and she could be from an alien planet too!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kwa sasa bado yuko bize hebu kamuombe binti yake yuko pale PPF House barabara ya samora na Morogoro roadi atakusaidi utabiri wa hali ya hewa kule Unga Limitedi Arusha ukoje.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Unataka atimuliwe kazi? intelijensia kwenye kivuno cha wakuu wake. Thubutu
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mambo yashazimwa kiutu'uzima.
     
  9. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tunaomba picha yake ili tumjue aliyesababisha maisha ya watu kupotea.
     
Loading...