Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP mwema na tuzo ya Amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 1, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana JF ktk magazeti ya leo nimesikia kuwa Mkuu wa Jeshi la Polisi IGP Saidi Mwema anategemea kupokea TUZO inayohusu AMANI hapa Tanzania,

    Swali langu hapo ni kwamba ni lipi haswa alilofanya mkuu huyo mpaka apewe TUZO hiyo? ama anapewa hiyo Tuzo kwa kuwa Polisi wake wamekuwa wakishiliki ktk mauwaji ya watu wasio na hatia?

    Kwani Sio siri kwamba Jeshi la Polisi Tanzania lina sifa chafu na yayumkinika kuamini kuwa ni taasisi inayochukiwa sana na walalahoi.Sifa kuu mbili za jeshi hili linaloongozwa na IGP Saidi Mwema ni :-
    1) RUSHWA ILIYOKUBUHU na
    2) UBABE WA KUPINDUKIA.

    na hata ukisoma mhalili wa gazeti la( 01/06/2011) Tanzania daima lina sema POLISI WATASABABISHA VITA

    Sasa inakuwaje tena IGP Mwema apewe Tuzo ya amani kama bado kuna kasoro nyingi zinazojitokeza ktk chombo anachokiongoza?

    [​IMG]
     
  2. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na vigezo wanavyompima navyo mtu!
    Utaweza kukuta maana ya AMANI kipolisi huenda ni kuwa rais hajapata kashkash za raia za kumkosesha usingizi!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hehehehe
    yaani unamaanisha matatizo yote tuliyonayo bado Raisi wetu anapata usingizi? hata vifo vya vijana arusha,mara hata PALE Polisi walipo pambana na raia Dar bado raisi aliendelea kupata usingizi?


    HIVYO VIGEZO BADO VITAKUWA NA KASORO
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndo muda huu wakupatiana matunzo kiushikaji maana jamaa akiachia kiti mambo yatakuwa balaa waachani tu wapeane hizo tuzo...
    Clap!
     
  5. w

    wela masonga Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata madikteta huwa na nishani nyingi nyingi tu.Kinachofanyika siyo kitu kipya ila kipya kitatokea siku za mbele Watanzania watakapopata uongozi tofauti unaojali maslahi ya taifa na si ya vikundi maslahi, tuzo hizi zitageuka kuwa vyeti vya aibu na laana
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,962
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    Ipi hiyo amani? Yan kila siku askari wanaua raia af wanasema kuna amani? Huku tunapoelekea inawezekana kila mtu akawa na bunduki yake iwe km huko drc hakuna amani ubabe ndo upo saaana!!!!
     
  7. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amani kwenye uhusika wa kuiba miili ya marehemu na kuitupa barabarani ambapo wahusika wa mauaji ni haohao wanaopeana tuzo
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo tuzo inatolewa na nani, nadhani kutoka hapo tukiwa na info kamili inaweza kuwa na maana katika kuchangia. Kiujumla tuzo ya amani kwa IGP ni kama tusi kubwa ikipokewa kwani ni polisi wenyewe wanaochafua amani kwa kupokea rushwa, kubambika kesi, na kupenda kubonyeza triga hata pale 'mtuhumiwa' anapokuwa amenyoosha kitambaa cheupe
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wampe 2 lakini roho itakuwa inamsuta kila siku akiitazama hiyo tuzo na waliouwawa kikatili watakuwa wanamtokea akiiangalia hyo tuzo,
     
  10. k

    kautipe Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono apewe tuko kwani haimuongezei cku za kuishi wala kufuta kilio cha damu ya raia iliyomwagwa na vijana wake huku yeye akicheka
     
  11. M

    MBANINO Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani anatunukiwa tuzo ya kuwahakikishia Mafisadi amani kwa kutumia nguvu za askari wake. Ni tuzo ya kumpongeza kwa kutekeleza matakwa ya mafisadi pasipo kujali maslahi ya walio wengi.
     
Loading...