Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP mwema mkataze rais leo asitoe hotuba kwani kuna tishio la al shabab

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Nov 30, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na taifa kuwa katika kitisho cha al shabab ni vema mwema azuie hotuba ya rais ya leo kwa taifa kwani kitisho hiki bado kinaendelea na bado polisi hawajatuambia kitisho hiki kimeisha
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Umeniacha hoi, bravo!!!!!!!
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    umekunywa chai asubuhi wewe!!!
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipindi cha kitisho cha al shabab na kuwekewa ya mwakyembe nimesitisha kula wala kunywa kwani kwa tz ni hatari kuishi au kula vyakula ovyo
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona sielewi hapa??
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ila kwenye soka hamna alshabab
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Ritz welcome back. Vipi, ulipotea kwa muda humu, u mzima?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa uko sahihi kbs! Na bila shaka afanye hivyo mara moja kwa ajili ya usalama wake na hata kwa manufaa ya wana sisiem wake.! Na kama atapuuzia bila shaka ni sawa tu! Yatakayomkuta atajashanga mwenyewe na roho yake!
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    alikuwa anaogopa al shabab,sasa tishio limeisha
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    Rais Kikwete hurekodi hotuba yake kama Orijino Komedi...siyo kitu live!
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hata shule pia zifungwe kuna mikusanyiko mashuleni, Al shabab wanaweza kulipua shule. Mwema intelejensia yako uliyosemea chini ya muembe inafanyakazi kuliko CIA na mossad
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wee wee wee! alshabab sio kwa rais ni special kwa mikutano ya vyama vya siasa hasa CDM,NCCR, VIKUNDI VYA WANAHARAKATU na mikutano ya Dini TU!! ila kwenda shamba la bibi RUKSA hata Mkuu wa Mkoa wa DAR amewaomba waajiri wawaruhusu wafanyakazi kutoka na kwenda kwenye mkutano wa rais akipokea mwenge na kuhutubia wananchi.
    Makengeza amethibitisha kuwa wamejipanga sawasawa kukabiliana na hao kina alishabab hivyo msitie shaka vijana wake wako tayari kwa lolote litakalo jiri ila baada ya hapo hakuna mikutana yoote hadi mwakani!!!!!!!!!!!!
     
  14. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Aroooo unasema kuwa VERY STUPID IDEOLOGY? umelidhalilisha Jeshi la Mwema na Intelejensia yake. Wewe unajua ni muda gani ummemchukuwa huyu Afande Mwema kuisomea hiyo Intelejensia? Usidharau kazi ya Afande Mwema, Intelejensia yake ndio inakaribisha al Shabab, Inaelekea wanahamu mno na Al shabab
     
  15. k

    king11 JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani watanzania tumechoka kutishiwa al shabab mimi nadhani ni bora tupeleke majeshi somalia au tukae kimya sio kelele za kila siku
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kwani utaratibu wa hotuba za kila mwezi umerudi? Au mkuu anataka kutuweka sawa na kutuandaa kwa miaka 50 ya uhuru wa......(wetu)
     
  17. k

    king11 JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameamua tu kuhutubia taifa tu si kila mwezi
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hotuba hiyo itatolewa katika viwanja gani? Pusi wengine bwana!
     
  19. C

    Chintu JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,417
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi kati ya Al Shabab na Magamba nani tishio zaidi kwa waTz? Nani anaua zaidi waTz? Tanzania kuna Alshabab special kwa CDM tuu.
    Nadhani Alshaabab = Magamba = Police. Maana mikutano na sherehe zote ruksa lakini Jukwaa la katiba na CDM ndo wanatishia.
     
  20. k

    king11 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
Loading...