Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Mwema, intelijensia yako ni kwa maandamano tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, May 1, 2012.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni kawaida kwa jeshi letu la Polisi kila mara linapotoa tahadhari kwa wananchi kutokana na interejensia yao waliyoifanya kwa kina uhusishwa na kudai haki kwa njia ya maandamano.Lakini haijawahi tokea interejensia yake ikatoa taarifa ya mauaji ya makumi ya wananchi wanao uwawa wakati wa chaguzi ndogo.Je kwa interejensi hii ya bwana Mwema kuna haja ya kuwa jeshi la Polisi kama hili?
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kweli mkuu, hakuna haja ya kuwa na jeshi hili la polisi ya Tanzania yenye kulinda maslahi ya upande mmoja?ni ajabu sana,,
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Intelejensia yake ni kuakikisha biashara ya madawa ya kulevya anayofanya Riz inaenda smooth with no interruption(s).
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Naunga hoja mkono!
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwema ni mnafiki na mchumia tumbo, yuko kwa ajili ya ccm
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Yuko pale kwa ajili kulinda maslahi ya mashemeji tu!!!wakimaliza muda wao watarudi kupumzika wale walivyochuma ambalo jasho la walalahoi!!intelijensia inaishia maandamano ya chadema!!
     
  7. M

    Mzee Kabwanga Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi viongonzi wameacha misingi ya uanzishwa wake wamerudi kuwa wanasiasa wa chama tawala.
     
  8. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maandamano ni sumu kwa tawala mbovu
    ebu ona walivyoua raia ktk maandamano ya Songea
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Polisi ni kama ilivyo UWT au UVCCM kwa CCM, inafanya kazi kama taasisi ndani ya CCM. Wao twaweza kuwaita PoCCM au PCCM. Intelijensia yao inafanya kazi kwenye maandamano CDM pekee.
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umenena mkuu. Ni matawi ndani ya ccm. Hawana haya wanapoua au kuumiza raia wanaodai haki zao huku wao Polisi wakishirikiana na wahalifu wakila rangi ktk kuihujumu nchi hii
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani ameteuliwa na mwenyekit wa tlp?
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ikifika ishu ya ujambazi utasikia tutumie dhana ya polisi jamii.lakini maandamano ya chadema utasikia inteligensia
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kuna watu wakitajwa siku hizi, nahisi kichefuchefu.

    1. IGP MWEMA
    2. DPP FELESH
    3. DCI KANUMBA
    4. DCP CHAGONJA, MTWEVE na wapuuzi wengine
    5. EDWARD HOSEA
    6. JEN. MWAMUNYANGE
    7. BR. JEN. SHIMBO

    Ni baadhi ya watu wanao nikera sana, sitaki hata kuwasikia.
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ccm wana jumuia nyingi sana, ukianza na UWT, UVCCM, WAZAZI, NEC, POLICE, CUF, TISS, JWTZ, TISS, MAHAKAMA, WIZARA, IDARA, VYUO VIKUU VYA UMMA NK.
     
  15. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    nikiona polisi 2 huwa naona rushes !
    Nikiona polisi 2 naona vibaraka WA magamba!
    Nikiona polisi naona wezi na majambazi!
    Yaaan full kichefuchefu
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Polisi inahitaji reformation
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    .... ongeza na WANAJIMU na BAKWATA. Hizi ni jumuia muhimu sana kwa CCM.
     
  18. M

    Mtanzania makini Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli kabisa wanajiona kama wao ni ma ajent wa CCM
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    umesahau kitengo cha TBCCCM mkuu,MWEMA NI MCHUMIA TUMBO.
     
  20. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    tembelea South afrika,kwa Alshabab au kule kwa boko haram utajua kwa nini hao ulowataja wanakutia kichefchef!
     
Loading...