Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Mwema afunga barabara za Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by raymg, Oct 25, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kile ambacho ckutaraji kukiona na cjawahi kuona hata kama Rais akipita kufungwa kwa barabara ya kutoka mjini kwenda Airport kwa takriban nusu saa ili kupisha mkuu wa police kupita na msafara wake
    Hii imesababisha adha kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Huwa ma RPC wana complicate sana hasa wakipokea wakuu wao toka Makao Makuu,ni uoga wao tu na kutojiamini ukizingatia tukio la Marehemu Barlow,mbona huku Dar Mkuu wa Majeshi na IGP wanapita sawa na wengine tu ila tu hawasimami foleni...ila si kufunga njia nzima...!
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa mnataka mumpige risasi kama rpc? tahadhari kabla ya hatariiii....
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tumuite IGP, labda alikuwa anaogopa polisi jamii na risasi za shingo, maana Mwanza ni kiboko kwa polisi jamii especially wakigundua kuwa umehusika katika UZINZI SHIRIKISHI
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani si wajua aliyepo anakaimu, watamfikiriaje kama hawajibiki? na kuwajibika hapa Tz ni kujikomba kwa wakubwa zako
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    agp ndo nani?
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utukufu wa wapumbavu siku zote hauna mizani. Kila mtu kwenye nchi ya majuha ni mkubwa na wanashindana kwa ukubwa huku wakiwakanyaga wadogo. Mbona kabla hayawa PIG au IGP alikuwa akipita bila hata kujulikana? Ulimbukeni mwingine ni hatari. Huenda naye ni rais wa jeshi la polisi. Who knows katika nchi isiyo na mwenyewe?
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    asante sana upo sawa kabisa
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha duh e banaeee
     
  10. r

    raymg JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    IGP sorr.......inaboa sana, kiongonz anaogopwa zaid ya Mungu?
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    askari generali polisi te te te te
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nchi haina kiongozi mkuu kila mtu anajipa madaraka
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah, me mwenyewe nimekaa barabarani takribani 45 minutes! kha ulibore sana. . .
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Kweli uzinzi shirikishi....
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........ jamani huyo ni IGP kwani hujui maana yake....
     
  16. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    kabla hajawa pig ?? akikujua lazima kitu kizito kitue kichwani kwako.
     
  17. r

    raymg JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unayejua anatakiwa kufunga barabara?......tunakolekea hadi mkuu wa wilaya atafunga barabara pia na misafara ya magar
     
  18. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa wauaji wa raia wasio na hatia alikua anapita na kusababisha usumbufu mkubwa muuaji huyu anaitwa IGP nasikitika wale watetezi wetu wazee wa za shingo walikua mbali!!!Vinginevyo tungetangaza tukio takatifu la kulimaliza jambazi hili kongwe....Mungu mlaze mahali pema Mwangosi watie nguvu watz walipe kisasi kwa damu kama ile ya mwaangosi:fish:
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    PIG si tusi bali Police Inspector General. Nchini Nigeria hawana IGP bali PIG. Atakuwa ananionea ingawa hana ubavu wa kuface jitu kama mimi. Amuulize mwenzake Barlow.
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Huu mwingine ni unafiki sijaona popote palipoandikwa AGP na jamaa kaomba msamaha kwa kosa asilotenda,haya sawasawa.
     
Loading...