Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP MAHITA.....I MISS YOU...! "ngunguri"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Feb 9, 2011.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NIMEKUKUMBUKA MZEE WA NGUNGURI......nchi haikuwa inachezewa na vitoto ambavyo vingedai nhi haitawaliki.....i miss you guy....kila jema halikosi kasoro...lakini i miss you mahita......where are you mahita .....moyoni yapo mengi ya kueleza lakini maandishi yanakosa herufi ya kuyaelezea....ningekuwa najua lygha ya alama labda ingetosheleza kuelezea....I MISS YOU MAHITA
    Amka toka ulipojificha....basi hata kivuli chako kionekane.....huenda kikafanya kazi...I MISS YOU MAHITA
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya u-miss yametoka wapi tena? Halafu miss wa kweli ni nani kati yako na Mahita? Maana zee Mahita nalo likijibu linaku-miss, sijui utajibuje?
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NAMISS UTENDAJI WAKE KAZI.......SI KWAMBA MZEE HUYU ALIKUWA HAIJUI POLISI JAMII....ALIKUWA ANAIJUA FIKA ILA HAKUONA KAMA NI SAHIHI KWA JAMII YETU...POLISI WETU WAMEKUWA KAMA "toothless dogs".........! HAKUWA NA MCHEZO KWA WANAOCHEZEA NCHI
    ....anyway nitafurahi kama atasema anani-miss pia.....
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ....Nam-miss pia WILLIAM....yeye hakuwa anajibizana ovyo...yeye ni vitendo tu
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nam-miss mchonga.....vijana walipoleta fujo.......ALITIMUA
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NAmkubali ruksa.......pamoja na kuchorwa kwenye PANCHI.....! hakutetereka
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    na pia mwanajeshi ambaye ameonyesha kiwango kikubwa cha uvumilivu.......MRISHO
     
Loading...