Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igp alipewa taarifa za umafia kwa kakobe tangia january 7,2011.hakuna hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Jun 30, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    tarehe 07/01/2011/ taasisi ya haki za binadam ya aford , ilipeleka malalamiko kwa igp said mwema ikimutaka achukue hatua dhidi ya kikao cha umafia kilichofanyika kwa mch. Rwakatare lakini mpaka leo hajafanya jitihada za kumuhoji rwakatare.


    Pale polisi , aliye pewa fail hilo ni polisi mwenye namba 0713 485135.

    Tetesi ni kwamba baada ya kubaini kuwa mpango huo uliandaliwa na ccm, kumuhujumu kakobe kwa sababu za kisiasa , wakaamua kunyamaza kimya.



    Polisi ni tawi la ccm , hawawezi kutenda haki, kazi yao kuhujumu maaskofu wanaopinga ccm
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    poleni kwakua umejua leo kuwa polisi ni tawi la ccm, na tena ni jumuia yao
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa nini serikali wamekazana kufungua kesi dhidi ya makanisa , lakini kesi za epe, kagoda, hazijafunguliwa hadi sasa.
    Mwaka 2010 ,jk alisema kuna kesi kubwa mbili zipo mbioni lakini mpaka sasa hakuna. Akina lowasa, rostam na chenge wanaambiwa wajiondoe wenyewe, lakini maaskofu wakamatwa na polisi kwa uonevu.



    Iweje viongozi wa dini wanaolinda amani wakamatwe wakati wezi kama lowasa wanaambiwa wajivue gamba
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bila security sector reform, ccm itendelea kuwa na jumuia kama tisss,jwtz,pilice, uwt,wazazi n.k
     
  5. c

    chipanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Hizo kesi ulizozitaja hapo juu zikifunguliwa nchi itayumba. Source: Waziri mkuu.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa,asante kwa reliable sosi.......
     
  7. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hilo la umafia zidi ya kakobe ni tangu enzi za mkapa.
     
  8. T

    Technology JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani ktk hayo makanisa kuna biashara gani zaidi ya ibada? au ndio hiyo biashara ya madawa ya kulevya!!!!!!mbona wanapigana sana vita????
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa uzoefu wangu wanavyotaka kumchafua kakobe ndo anakua maarufu zaidi..
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi nchi hii kuna kilichobaki kisafi kweli?
     
  11. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Technology, hii avatar yako inatisha!!!
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni ushauri tu, kama unaweza badirisha hii avatar yako
     
  13. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yule ni mtumishi wa Mungu kweli..na majaribu yote atayashinda na wote watawekwa wazi..nabii hakubaliki kwao!
     
  14. T

    Technology JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani kakobe anauza madawa ya kulevya??? Mbona sielewi
     
  15. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wabongo mnaacha kufikiri na kutafiti kujua ukweli basi mnakimbilia kuituhumu CCM kwenye kila kitu.
    anyway mie sio mwana siasa ila sioni logik ya Kakobe VS CCM hapo hawana common interests zozote
    hayo makanisa wanagombana siku zote otherwise hii ni issue ya udaku
     
  16. B

    Bandorajr Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na pita!
     
  17. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli kaka. Hata wafanyeje, kweli itabaki palepale. Najua hawampendi kwa kuwa anahubiri kweli. Kila mara anakemea uovu wa serikali. Na ukizingatia hana muda wa kuwalamba miguu hao mafisadi, kama wengine wanavyo jipendekeza kwa serikali ya kifisadi. Na kujifanya wanawaombea wakati hawataki maombi.
     
Loading...