Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ignore List

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, May 25, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hivi karibuni nimekuwa nikiona posts za baadhi ya watu hapa jamvini ambazo nia yao ni kuvuruga hoja na kuleta chuki. Nina imani kubwa kuwa wametumwa rasmi na wasiopenda maendeleo ya Watanzania ili kuchafua jamvi hili. Ushauri wangu ni kuwaweka katika 'ignore list' na hivyo hoja zao hazitaonekana kwako, na hapo watakuwa wameshindwa kutimiza malengo yao maovu.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja mkuu, maana wakati watu wanajadili jambo serious wako ambao wanaleta mzaha na kujaribu kupindisha hoja, kwa maana ya kuwa wachangiaji wanaacha kujadili hoja wanaanza kujadili mtu kwa jinsi ambavyo amepost huo mchango wake.
     
  3. t

    tarita Senior Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wajinga tunataka tuwasikie na hoja zao za kijinga. Kumbukeni wachafuaji waliotumwa na magamba wameingia humu hasahasa kuanzia mwezi wa pili-February 2011.Ukipiga ignore list kuanzia kipindi hicho, magamba wengi watakuwa nje. You can know them kupitia uchangiaji wa kupotosha hoja, hasa kuziderail hoja.
    Pili utaona wanaungana mkono katika hoja zao.
    Tatu utagundua they are too emotional kiuchangiaji wao.Kama vile hawakwenda shule.
    Ebu rudi kwenye thread iliyowahusu watoto wa wakubwa cheki vizuri utaona kitu.
     
Loading...