Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igizo TBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Isaac, Oct 27, 2010.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakuu kuna igizo linaendelea TBC 1 'linaiua' ccm hasa. Linaelezea vigezo vyote vya ufisadi wa ccm kama rushwa kwa wakuu wa wilaya na wakurugenzi. Pia wananchi wanahamasishana kuchagua viongozi wenye sifa za wagombea wa CHADEMA. Pia wanaongelea jimbo ila kwa mtu mwelewa atajua wanamzungumzia JK.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibia kupambazuka
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    sio igizo tu vyombo vya habari karibia vyote vinatoa ujumbe unaomlenga yeye na chama chake
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuing'oe kabisa tarehe 31
     
  5. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Itakuwa braza Tido haelewi ujumbe,vinginevyo angekata matangazo.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    TBC1 kweli? basi nimeamini uongofu upo!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watakuwa hawajaelewa ujumbe:nono::nono:
     
  8. m

    mwalimumpole Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    tatizo la mafisadi hawajui kusoma majira, subiri uone mwanguko wao
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Igizo la ukweli trh 1 wakati tunamwapisha Dr. wa ukweli kuingia ikulu na kumsindikia jemedari kulekea Bagamoyo
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wakitushinda Oct 31, mpaka ifike 2015 watatuoa roho kwa visa na visasi, kwa kuiba kufidia na kuweka akiba ya kuanzaia kampeni za 2015. Plan B & C are very important:doh:
     
Loading...