Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igizo la Kanumba limekwisha turejee kwenye kashfa za Lusinde na kipigo cha CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Apr 11, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ingawa majonzi bado yapo kutokana na msiba wa Steven Kanumba, kuna haja ya kuwakumbusha CCM kuwa ahueni waliyoipata hasa Livingstone Lusinde aka Domo Chafu aka Kichaa imetoweka. Lazima tuwarejee ili Lusinde ashughulikiwe. Ingawa CCM waliutumia msiba kuficha aibu yao, bado tatizo liko mlangoni likiwangoja. Sasa igizo la CCM la kumtumia Kanumba limekwisha turejee kwenye kashfa za Lusinde na kipigo cha CCM. Hata hili la Lema kuvuliwa ubunge bila mkashifiwa kukanyaga mahakamani laweza kuishia kuwa aibu ya mahakama hata CCM. Je wadau mna mawazo gani?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Endelea kupayuka mpaka kieleweke
     
  3. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    asubuhi kama hii, unatakiwa uamke na mawazo ya kuindeleza nchi acha kutulazimisha turudie yaliyopita,au we ni ndugu yake na lema
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama ni mashtaka si yafinguliwe tu. swala hili limeshajadiliwa sana. sasa ni muda wa vitendo maneno basi!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    this is so rude according to ur status, tell us/him what next so that we can build our nation
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakuunga mkono tuendelee na lusinde ,kichapo cha arumeru,wizi wakura na lile zee la gombe kama avatar uliyotumia.magamba yanasema tuendelee na mengine ilitujenge taifa hiyo miaka 50 walikuwa wapi? Wanao ruhusiwa kusema hivyo ni CDM ambayo haina uongozi wa juu wa nchi hii wanataka kutumia msiba Kama ngao
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni muigizaji nini? mbona umefurahia sana Kanumba kufariki hadi unaona lilikuwa ni igizo si msiba? Kakufanya nini mpaka umchukie hivyo marehemu? Wivu bhana kitu kibaya sana.
     
Loading...