Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igeni mfano huu, hakika tutashinda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amba.nkya, Apr 19, 2012.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WanaJF kabla hujasoma post hii, hebu angalia Avatar yangu kwanza.

    Naam, tukitaka mabadiliko ya kweli kwenye nchi hii, tunatakiwa tuchukue maamuzi magumu na mazito ya kuikana CCM na mambo yake yote kama Avatar yangu inavyoonekana hapo. Inawezekana!

    Nani yupo tayari kuachana na Magambaz na kujiunga na CDM? Lakini kabla ya kujiunga na kushiriki kikamilifu M4C, kinachotakiwa ni UZALENDO kwanza na kuikana nafsi ya Magambaz.

    Nina imani kabisa hata Rejao, Ritz, etc wataunga mkono hoja hii kwa 100%. Karibuni sana.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MIe CCM mpaka kufa.
    OTIS
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa otis ni watu wachache wanaoweza kujua vifo vyao lakini wewe kwa jinsi mungu anavyokupenda tayari umeshajua kifo chako.

    KWA KIFUPI HUVUKI 2015.
     
  4. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yetu macho, hatutakushangaa utakapoanza kuiponda CCM, oooh kuna fitina, majungu, siasa uchwara,etc,etc,etc...Hatimaye utaingia king M4C
     
  5. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM imekulea hee! Umekua sasa tumia akili zako na sio za mbayuwayu!,
     
Loading...