Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifuatayo ni migogoro hatari sana isiposuluhishwa CCM yetu inaweza kuondoka madarakani 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Aug 19, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mimi nikiwa kama mwanachi na mpenzi wa ccm.....migogoro hii isiposuluhishwa mapema inaweza kusababisha ccm kuondolewa madakakani uchaguzi mkuu 2015 kama ifuatavyo

    1.mgogoro kati ya walimu na serikali
    2.mgogoro kati ya madaktari na serikali
    3.mgogoro kati ya waisilamu na serikali juu ya balaza la mitihani
    4.mgogoro kati ya waisilamu na serikali juu ya mahakama ya kadhi
    5.mgogoro kati ya waisilamu na serikali juu ya sensaa
    6.mgogoro kati ya makarani wa sensa na serikali kuhusu posho za sensa
    7.mgogoro kati ya wakazi wa kigamboni na serikali kuhusu kuondolewa wa wachimbaji wadogo
    8.mgogoro kati ya wakurya na serikali kuhusu mgodi wa north mara
    9.mgogoro kati ya serikali na wanafunzi wa elimu ya juu kuhusu bodi ya mikopo
    10.mgogoro kati ya walionacho na wasiokuwa nacho........

    Sasa baada ya hapo unaweza kuongezea za kwako unazozifahamu........hiyo migogoro
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Migogoro kati ya Lowassa na Kikwete
    Mgogoro kati ya Membe na urais 2015
    Mgogoro kati ya wananchi kuwa masikini na serikali ajui kwanini Tanzania inakuwa masikini!
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgogoro wa wananchi na Serikali, maisha yanazidi kuwa magumu. CCM ijiandae kuondoka.
     
  4. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wee unazungumzia kuondoka? Tayari haipo tena miaka hiyo waanze tu kujiandaa kurudi 2020 kaa wako tayari na hapo ujue fisadi zote zitakua ze hague au marehemu kwa presha. Anzrni upya majambazi nyie.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada upo sahihi kabisa! CCM wanajiona waporight lakini wataangukia pua 2015.
     
  6. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mgogoro kati ya Mafisadi na wasiotaka ufisadi kuendelea.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    aseeee!!!!
    Kumbeeee!!!

    Kwanini mlikuwa mnawapigia kura kucha kuchwa?

    Wapeno CUF
     
  8. A

    Akilimali2001 Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Migogoro kati yangu mimi na serikali kuhusu mikataba feki inayn ingiza hasara kwa Taifa letu.
     
  9. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo wa makaran co mgogoro wa kudumu wik 1 tu zoez lnakwsha after all co ajira hyo, ni dei waka tu
     
  10. t

    toto zuli Senior Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mgogoro kati machangudoa na serikali kuhusu kukamatwa na polisi
    mgogoro kati ya mashoga na serikali kwa kutoruhusu ndoa ya jinsia moja
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kifupi nchi haitawaliki,migogoro mingine wana-ccm wanaitafuta,emu fikilia mgogoro wa serikali na mwanahalisi!...yaani mpaka aibu kwa mataifa jirani
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    migogoro ya walevi kwa kupandiwa bei ya vinywaji kila bajeti mpya
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mgogoro kati yangu na serikali kwa kukosa miundombinu imara kwenye makazi ya watu richa ya kodi nyingi tunazolipa
     
  14. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo ni changamoto, siyo migogoro.
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kuna mgogoro mpya kati ya Mahakimu na Serikali. naona wameanza kuiadhibu. igunga hiyoooo
     
  16. m

    manduchu Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sikio la kufa halisikii dawa.
     
  17. s

    sugi JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ila wabongo wabishi bana,tumeweza kusurvive miaka 7 bila raisi!
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheeee....
    sio vizuri ujue mm mgonjwa, mbavu zangu bana...
    nimependa mawazo yako...
     
  19. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    waache watoke tusha choka!
     
Loading...