Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. j

    john chammy Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni kujua udhaifu wake na ubora wake kimasomo, soko la ajira,na maisha ya pale kwa ujumla.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    swali lako ni pana mno! apo lazima uwe specific, mwanafunzi wenyewe ndo unaweza kuwa bora na sio chuo.
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wenzake wanawasiwasi na ajira ya course walizochagua wewe unawasiwasi na chuo..hapo umetisha mkuu
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badala ya kukazana ukasome university umekazana na hizi institution na college au matokeo yako hayakuwa mazuri?
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Out of Topic kama
    kawaida yako
     
  6. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ha ha haa ahsante kwa kuniwahi...
     
  7. G

    Grim Reaper Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kwan selection zsha toka?
     
  8. j

    john chammy Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna aliyenisaidia hapo!!!
    Nimeambulia majungu tuu
     
  9. j

    john chammy Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we dogo me ckuwez kla k2 lazma uponde!!
     
  10. j

    john chammy Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaonaje ukinyambua kipengele kimoja af ukakielezea?
     
  11. H

    Hasson Da Melles Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IFM ni Chuo ambacho Ukitaka kushindana na Watu kimavazi au Mapenzi lazma utalia...cha msingi Unatakiwa ujijengee Schedule yako mwenyewe...hapo Maisha utayaweza

    Masomo wala hakuna tatizo

    ila ajira kama Hujuani na Wenye jiji na Nchi utasota...ila kama ni Dem mzuri ajira ni nje nje...
     
  12. H

    Hasson Da Melles Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakwambia IFM hawatoi Degree!!!
     
  13. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wanajamvi kwa kukosoa hamjambo aisee
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kukuta mtu mwenye one hata ya sita yupo ifm
     
  15. j

    john chammy Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan umeenda kuangalia watu wanadivision ngap au kusoma?
     
  16. t

    thinka JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asikuambie mtu ifm nilivyoisikia tofaut na nilivyo iona.ifm kikosawa saana na hakijawa university sababu ukubwa wa eneo lake tu lakin st john saut udom zote ni universuty lakin kitaalum haziingii kwa ifm.
     
  17. j

    john chammy Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una evidence gan?
     
  18. j

    john chammy Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena kaka!!! Institute kiko chini ya wizara ya fedha
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    una uhakika? braza wangu alienda ifm mwaka 2010,na alikuwa na i.5 ,economics b commerce a accounts a ! sio unaropokaropoka tu
     
  20. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taja jina lake hapa sio unafyumuu
     
Loading...