Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IFM sio Chuo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Aug 24, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani najina Ya Second Round Robo tatu nzima wamemwagwa IFM na Hawakuichagua wengi wao....
    Hii inaashiria IFM ina Mapungufu kidoogo.
    na wengi waliotupiwa wana tokeo la Kuyumba yumba kana Langu..ila Ni Ntazamo Tu..anaejua Ukweli afunguke!!!
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Wewe nenda kasome. Wewe ulitaka chuo gani?
     
  3. a

    axel fowly Senior Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wametupwa computer science hapo ifm na hiyo unatka kusema sio course...?
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sio chuo ni taasisi kama shule flani
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ofkoz sio chuo,bali ni taasisi,vyuo ni kama,sua,ud,mzumbe,udom na saut-main cumpus.
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    IFM is a high learning institute focusing on developing proffessionals. Sio chuo Kikuu/University ambao focus in kudevelop aacademia na intellectuals. sasa hapo chambua intellectual na proffesional.
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kuna suala la tuition fee pia na priority ya kupata mkopo!
     
  8. u

    unique software Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah wa2 hawakichagua that y wa2nyomi wametupwa huko
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Angalia wafanyakazi wenye ufanisi zaidi wawapo kazini wamesoma chuo gani utaambiwa ifm. Mnyonge mnyongeni tu
     
  10. M

    Mgimiloko Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [HR][/HR]Angalia wafanyakazi wenye ufanisi zaidi wawapo kazini wamesoma chuo gani utaambiwa ifm. Mnyonge mnyongeni tu

    [HR][/HR]Ni kweli kabisa,lkn waliochaguliwa hapo wengi hawakuomba....
     
  11. lerato

    lerato Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmh!!!!
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    INSTITUTE OF FAILURES AND MANAGEMENT.(IFM):loco:
     
  13. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wewe huna data!!!ifm wengi vilaza hata wenyewe mnajijua kama ni vilaza..! Kajipange tenah halafu uje na data...
     
  14. n

    new nest New Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hicho ni chuo kama vinginee ila yale ni matatizo ya tcu:A S 465:
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwani wewe umelijua leo kuwa ifm sio chuo, pale wana kamradi ka kukusanya hela sio kingine!
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hebu tupe data ulizonazo kuhusu ifm ndugu yangu kuwa ni vilaza, maana paul kitereja maana tunachokitafuta ni ufanisi kazini na tunawaona vijana wa udsm sua ,mzumbe etc walivyotofauto na hawa watu,sasa basi ninatambua fika wewe umetokea kijijini live ukaja ukasoma either udsm ndio wana dhima kama zako kuwa IFM,IAA,TIA ,DIT KUWA SABABU NI INSTITUTE basi ni vilaza na hii dhana imewaangusha sana nyinyi udsm sijui sua maana mmekuja mtaani MNACHAGUA KAZI WAJINGA WATUPU .Hata hapa ulipopostupumbavu wako waangalie ,founders wana basic za wapi,hivi vyuoIFM,IAA,TIA ,DIT vinatoa much practical than theory mhasibu anayetoka kwenye hivyi vyuo wewe wa udsm humkamati ukitaka kuniamini nenda pale TRA na kwenye many financial institution ukachunguze wanawataka/wanapendelea kutoka wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    True my NiggA.!?
    Kuna jamaa yangu m1 nilisoma naye miaka hiyo na yuko hapo IFM matokeo ya semester amepata supp ya account sasa juzi kaniomba nimkopeshe elf 50 wanataka wakamhonge lecture ili awatoe kwenye hiyo supp akadai bila hivyo hatoki..!?
    Nilimshangaa sana
     
  19. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    jamaa kasema ukweli !! The best Tanzania univsty ni
    1. UDSM
    2. SUA
    3. MZUMBE
    4. UDOM
    Wengne mtajipangia hzo namba zinazofuata huko nyuma !! Turudi kwenye mada yetu kwa kweli ifm ni moja wapo wa vyuo vya kata tena kwa vilazaaa kabisa nyie wanafunzi wa ifm mnajua kuvaa nguo chini ya makalio so mwisho wa siku ni bora hcho chuo kingekuwa cha fashion na usharobaro wa kipumbavu ila tukirudi katika suala zima la kitabu a.k.a Elimu pale ni empty set !!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    dahh.ngoja nijichekee tuuuuu..ahhhhhhhhhhhhh..ila inauma kuzalilisha chuo wanachosoma watanzania kama wewe wote hatuwezi kwenda sehemu moja
     
Loading...