Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifm medical examination form is out

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HASIRA HASARA, Sep 26, 2012.

  1. H

    HASIRA HASARA Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale mlochaguliwa ifm medical examination form iko on air tayari...tembelea www.ifm.ac.tz ujipakulie mzigo

    nawasilisha
     
  2. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Asante sana mkuu kwa information ngoja nijipakulie.
     
  3. m

    moudylimo New Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante kwa infmtn mkuu.vp twaweza pata admision latter za ifm
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    asante mkuu
     
  5. H

    HASIRA HASARA Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Admission letter zinapatikana chuoni
    .....form ya kukubali admission unaweza kuiprint kwenye website ya chuo plus joining instruction
     
  6. H

    HASIRA HASARA Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana.mkuu
     
  7. H

    HASIRA HASARA Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani pia.mkuu
     
  8. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    join instruction na medical examination form tayari mkononi narudia kutoa shukrani kwa info.
     
  9. H

    HASIRA HASARA Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani pia...ukienda chuo endelea na moyo huo huo wa kufanyia kazi mambo ya msingi na kuwa makini na jasiri kwa kile utendacho
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    almight ndo kila kitu na ntautumia ushauri wako mkuu
     
Loading...