Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifike mahala tuseme HAPANA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BULLDOZZER, Jan 22, 2011.

  1. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Tanzania Daima liliwahi kuandika "Slaa alishinda kwa 64%".
    Baadaye likaandika: Mmiliki wa Dowans ni JK.
    Ni gazeti hilohilo pia liliwahi kuandika "Sitta na Mwakyembe wafungwa mdomo".
    Ni gazeti likaandika baadaye: Tunaomba radhi: Tulisema Uongo.

    Gazeti hili linamilikiwa na "CHADEMA". Au waandishi wake wanaandika maelekezo ya Viongozi wa Chadema. Lakini pia inaonekana ni wakereketwa wa chama hicho bila kutumia akili.

    Je, Kuna "UCHAKACHUZI" zaidi ya huu????? Tutaendelewa kuchakachuliwa akili zetu mpaka lini???. Ifike mahala tusema HAPANA!

    Wadau Mna maoni gani?
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Buldozer unauliza tunasemaje?tunasema uclisome soma uhuru,mzalendo,mtanzania,rai yatakufurahisha
     
  3. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni wa chama gani? maana kulingana na maoni yako hata wewe una chama chako! Inabidi uelewe kuwa waandishi wa habari ni binadamu kama wewe hivo wana maoni tofauti na unavyofikilia! Ila hapo hapo umesahau kuwa kuna magaeti mengi tu ya CCM ambayo yanaandika positive issues tu kuhusu nchi yetu na kuficha maovu yote ambayo serikali inayafanya.
    Kitu cha muhimu hapa si kuanza kuchambua huyu mwandishi ni wagazeti gani bali ni kuangalia maudhui ya mwanandishi na matakwa yake,tena uzuri umetaja mabaya walioandika na wameomba samahani! sasa je unataka wasemeje zaidi ya hapo? Hebu tutajie mazuri ambayo magaeti ya CCM yanaandika ili tuchangie haoja pia!
     
  4. n

    ngoko JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo cha mtoto, uchakachuaji umefanywa jana na CC ya sisiem
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama umezoea kubull doze watu safari hii umeshindwa; bado gazeti la Tanzania Daima liko kwenye chati, watanzania si wajinga, magazeti yanayochakachua wanayajua na hivi sasa walio wengi wameyasusia; ndiyo maana akina yahe mnahaha!
     
  6. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli tunachakachuliwa kiakili!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    soma uchanganye na za kwako
     
  8. P

    Popompo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    umenifurahisha!tehe tehe tehe!kuwa kama mbayuwayu
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    yeye kama ni msomaji wa gazeti ajaribu kucompare anachosoma pia ktk magazeti mengine pia
    alinganishe hali halisi na report za vyanzo vingine na vyombo tofauti vya habari kama tv,radio na mitandao then ndo acomment na si kukurupuka tu
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wenye akili tunaelewa nia ya gazeti. Lengo ni kumminya jk amtaje mmliki wa dowans kama siyo yeye. Walimu na askari wanafahamu hii mbinu. Nachelea kukuelimisha maana sijui IQ yako
     
  11. m

    msnajo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Chunguza habari kwa kina kabla hujaconclude. Mwandishi anatumia objectivism theory of which hata wewe umeumbiwa hii hali. Hutaki, jaribu kuandika habari zako utajikuta onthe same position.
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    baadaye: Tunaomba radhi: Tulisema Uongo.
    BULLDOZZER some times hiyo tunaomba radhi:Tulisema uongo unaiandika huku umeshikiwa mtutu wa bunduki.
    Gazeti la Uhuru au TBC aiwezi enda kinyume na CCM
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hilo nalo neno.
    Hawa waandishi wanakumbana na misuko suko sana.
     
Loading...