Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifikapo 2015 wasomi tusiogope kugombea ubunge kupitia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kkitabu, Jan 25, 2012.

  1. k

    kkitabu Senior Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka elfu 2010 vijana wa chadema (Mnyika, Wenje, Mdee, Zitto n.k) waligombea nafasi ya kuwania ubunge kupitia Chadema na kufanikiwa kuwa wabunge wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Hivyo, nashauri vijana chipukizi wanaomaliza Vyuo kuwaiga vijana tajwa hapo juu kwani wametuonyesha njia. Tuchangamke inawezekana kuwabwaga wazee wa ccm. John Heche, Dr. Kitila Mkumbo, Deus Kibamba msituangushe changamkeni.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sengerema lazima nitest
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hatujasoma kwaajili ya ubunge siye unataka na fani yangu ya Civil nikawekwe waziri wa elimu. Wacha tubaki washauri wasomi ndio uchumi wa nchi tatizo waTZ hamjui ndo maana Mbunge analipwa ten times ya Muhandisi Mkuu sasa Majengo yataacha kuwadondokea hovyo?
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    ile miposho naweza mi nataka jimbo la selasini maana jamaa aliniboa kwenye ishu ya posho...kwani lazima niwe mchaga kugombea rombo?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Napiga jaramba huku nikimvutia kasi huyu jambazi Rweikiza
     
  6. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Niko mdogo mdogo najipanga kumvaa Alshaabab Rage, mzee wa bastora, huko Tabora.

    Pangu Pakavu.
     
  7. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wote wana haki ya kugombea sio wasomi tu,na mnaposema wasomi mnaamanisha nini? maana hata aliyemaliza la saba kasoma naye ni msomi pia. cha muhimu wale waliobobea katika fani mbali mbali wabaki kuwa washauri na watendaji katika wizara na sekta mbali mbali,hapo tutasonga mbele. HUO NI MTAZAMO WANGU
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nadhan ni muda muafaka wa kuwa na vigezo maalum ili kuwa na viongozi wenye maadili na kujua umuhim wa uongozi na dhamana yao!sio mtu yeyote kujisikia tu na ilkumbukwe kazi ya kiongozi wa kweli ni kubwa kuliko unavodhan, achilia hawa wa sasa wanaojiita viongozi hali ni watawala!
     
  9. k

    kuzou JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasomi ni nani,siasa,usomi na uongozi wa umma ni vitu viwili tofauti usione una kidgree kimoja viwili ukaona unajua kiongozi anazaliwa si nyie mnaenda kutafuta ugali kwa gia ya mmesoma.maprofessor wangapi wameshidwa uongozi
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tafuta jimbo la gamba umg'oe mkuu
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hoja za sasa zinanishangaze sana, ila angalieni tu wenzetu hawa wamekuja lini hapa ndio uaona tatizi nini?
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    mkuu CDM wengine wana hulka za kimagamba tu..huyu selasini simzimii kabisa,anatia aibu na shibuda wake
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeshaanza kuuwasha moto Iramba mashariki.Lissu ndio mwalimu.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wagombee kupitia chadema? kwani wasomi wote ni wanakwaya?
     
  15. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kkitabu umenena! hata kama sio ushabiki wa vyama! niambieni Zamadamu Wahasira ana lipi jipya amejaa kutu ubongo umekufa! Bi kiroboto Aka watoto wa ndege: wenyewe tunaona jinsi Bunge linavyoendeshwa! Pinda pinda etc! Jamani vijana Aibu. Nipo kwa Kibaki wajamaa wametupiga bao zamani?!!
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Je mimi niliyeishia vidudu naruhusiwa?
     
  17. d

    davidie JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majimarefu [prof] ameishia la 2b mbona nae ni mheshimiwa?
     
  18. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sitta na Kapuya wajipange aisee!2015 Urambo nakinukisha!!!
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi natafuta mtu makini nikamwuze singida kaskazini.
    sifa awe mwenyeji wa jimbo husika.

    awe anajua shida na matatizo ya wanyaturu wa huko.

    awe hajawahi kuwa fisadi wala kuhusishwa nao.

    awe anajua matatizo ya mbunge aliyepo.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wasomi ni watu wenye vigezo gani?
     
Loading...