Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifahamu misingi ya awali iliyounda taifa hili-jipatie nakala yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Dec 24, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hiki ni kitabu Cha Chama Cha Mapinduzi Cha Mwaka 1967 ambacho kinaeleza Misingi ya Azimio La arusha na Siasa ya TANU juu ya Ujamaa na Kujitegemea. Unaweza kujionea pale ambao Tumeenda Mrama na Wapi twahitaji kubadili njia tunayoenda nayo sasa.
     

    Attached Files:

  2. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nchi imeishauzwa misingi hii itaokoa kipi? Tuombe Mungu atunusuru tu maana tunakoelekea siko kabisa
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I salute you guy!! thanx much....
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ......Chama cha Mapinduzi mwaka 1967?
     
Loading...