Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If You Were The Opposite Sex For A Day, What Would You Do?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 19, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    hIVI IKITOKEA SIKU MOJA UMEJIKUTA UNA JINSIA AMBAYO HUJAZALIWA NAYO ,
    MAUMBO NA MAUMBILE YAKO YOTE YAMEBADILIKA KUSADIFU JINSIA MPYA.
    UTAFANYEJE??
    JE UTAJARIBU KUONJA LADHA MPYA AU??
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa msagaji.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu apishe mbali.....
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mpwa acha woga. Mi ningekuwa Sista Maria Magdalena. Kanisani Mtindo mmoja.
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Endapo ajali hiyo itatokea,mi nitaitumia kwa tumizi moja tuu la haja ndogo,hiyo nyingine naipotezea na hole wake atakayejaribu kuiulizia nitamcrucify like jesus!!
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    we jifanye msagaji alafu ukutane na swaga za akina semenya,utajuta kwanini uliingia humo!!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna mambo mengine ndg yangu usiyaombee, kuna msichana 1 tulikuwa tunasoma nae chuo alikuwa akipata siku zake anazimaia siku nzima kwa maumivu na ku over bld. Pia swala la kubeba mimba nalo sio kitu cha kitoto unaweza ukapata kichefuchefu kibaya kuliko cha maleria kwa 9months du! na mengineyo.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mi hiyo yote hainitishi kama kusokomezewa kisiki cha mpingo kwenye kimwaga m.kojo. Lol! Kuna njemba zina midude inatisha. Namwonea huruma sana binti yangu.
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo muwe mnatuheshimu sana.Bila wanawake nyie wanaume msingekuwepo.NO WOMAN NO CRY!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I have big respect for all women in the world. kama mtu anakosa heshima kwa mwanamke anaokosea sana.....kuna mwandishi 1 aliwahi kusema kwamba anahisi Mungu NI SHE and not HE kwa vile uvumilu wa mwanamke ni mkubwa sana na wao ndio wanaotumia sensi 7 sisi wanaume hatuitumii.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Good! keep it up. Lakini hayo maneno yenu wakati mwingine humu ndani JF kama vile hamjazaliwa, mfano my friend Krispianito, kama mama yake angekuwa anasoma hii Jf angekuwa ashapata radhi huyu.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Lol! Yamekuwa hayo tena? Aliyenzisha hii thread ndio angepata laana. Maana anatufanya tu imagine vitu ambavyo wengine tunaviogopa sana. Hakuna dume lolote utakaloliambia lichague kuwa jike likakubali. Lakini am sure zaidi ya 85% ya wanawake ukiwaambia wachague jinsia wangechagua wawe madume.

    Matatizo wanayoyapata wanawake! We acha tu. Afu ZD nitake radhi.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nikutake radhi ? Kwani nimeongea uongo?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ikiwa nimesema neno baya, toa ushahidi wa neno baya. Lakini kama nimesema vema, kwanini wanipinga?
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hehehehheeee,Haya mtumishi wa bwana.Lakini ninao mashahidi wengi kama FL1,Carmel ,Nguli,Masanilo,Fidel80 na wengine wengi,wala huwezi bisha kama hukusema neno baya.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    FL1, na Carmel hao sina ubishi. Ila wapwa zangu watakuwa upande wangu. Hahaha! Hapo utaingia choo cha kiume.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh hii isitokee jamani, kama ikitokea basi niwe BIKIRA MARIA hahahaha
     
  19. L

    Lizy JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chrispin umepinda kweli.

    Akili yako inakutosha mwenyewe.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Nitake radhi Lizy.
     
Loading...