Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If you want long lasting relationship, usiguse simu ya mpenzi wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Sep 4, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Believe me if you really want a relationship that would last long usimchunguze sana mpenzi wako hasa kwenye SIMU
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    sasa mkuu mkeo akipigiwa cmu na mabwana zake ukae kimya kwasababu unampenda huyo my wife wako? Una moyo mkuu.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaa kaka ukiona mkeo anaongea na simu za wanaume wengine mbele yako ujue kakuchoka huyo, PERIOD!
     
  4. s

    subzero Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    True kaka kwani simu imesajiliwa MR & MRS?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi interview ya kwanza kama mtu anataka siriaz relationship na mimi nikae na simu yake siku tatu net usiku na mchana
     
  6. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo hata kama ikitokea nimegundua kuwa ananisaliti kwa kupitia simu yake ninyamaze tu kama nimemezeshwa mapande ya barafu eeee. Mi sikubali lazima patachimbika tu.
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    kuna binti mmoja ilitoke tulitaka anzisha mahusiano mie na yeye..wakat huo tulikua twachat sana na cm.. Nilipomuomba mzigo... akanigea sharti la kutogusa cm yake.. Nikamsahau maishani mwangu..hamu yote ikaisha
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Sio tabu but kwann unataka kujipa tabu hv we mwanamke! Haya mi ntakupa ya kwangu ukae nayo ila kabla cku ya 2 haijesha utakuwa umekuwa admited kwa hospitali
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka na wewe pia?
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    dah! Hii kali kuliko zote
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He he he siungi mkono hoja hata kdogo,mimi shem wako aliniambia hvyo nilimuambia mbona hata anipige sitaacha una siri gani cmu yako isiguswe tena na mwandani wako,kunyima ni kuonyesha una hila binafsi kweli tena na mara zote mi nlizoangalia nilikuta vsms vya kijinga mi sikomi kuiangalia hata nipgwe,mambo mabaya ndo yanafichwa,
     
  12. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Haina maana kuwa na relationship ambapo mmoja wapo anacheat,
    ishu kubwa ni TRUE LOVE&COMMITEMENT hapo uhusiano utadumu!
     
  13. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Jamani hizi simu simu simu za mkononi ni noma! Kwa vile wapendanao wengi wamejikuta ktk matatizo mengi na makubwa kupitia hivi vicellular, napingana na mwanzisha mada kwa kuwa ili kuwepo na relationship (NDOA) yenye amani, ya kweli na ya kudumu basi kusiwe na mipaka ktk matumizi ya simu zetu kinyume na hapo ni usaliti kwa kwenda mbele na si wa mwili mmoja nyie.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kumchunguza mkeo. Kitendo chochote atakachofanya cha kuk├╣vunjia heshma ni ishara tosha amekuchoka. Hakuna haja ya kuchunguza simu yake.
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    uko sahihi kabisa... Abiria lazma tuchunge mizigo yetu..
     
  16. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana kumchunguza lazima ujue tuu ukweli eti sio kwamba unamkalia kimya kisa unampenda ndo mwanzo wa kuleteana magonjwa ndani ya nyumba na madharau yasiyo na mpango..mjue vizuri mumeo/mkeo kuliko eti kuogopa kumjua kisa mtaachana...hapo ni kufuga maradhi yasiyo na tiba
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    je yeye kukuchunguza ni sawa?
    Unajua haya mambo ni busara tu inahitajika. Wengine wanakagua cm, wengine wanataka kujua kila unaloongea kwenye cm umwambie huyo ni nani na mlikuwa mnaongea nini. Na kuna wengine wanataka kujua kila jina la mwanamke kwenye cm, na kuwajua wasichana wote unaofanya nao kazi!
    Some women!! Huh! Tuache tuendelee kuwa shock absorbers!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Akiwa bado hajakuchoka ataongea nao kwa kujificha, sio?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwanini anichunguze?. Mimi na mke wangu, kama nipo nje simu yangu anapokea na ya kwake pia napokea. Hatukupanga hivyo ila tulijikuta ktk hali hiyo. Naamini kuwa swala ni uwazi utakuweka huru zaidi.
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hebu acha kutufundisha upumbafu wanaume wenzako hakana mtu mwenye haja ya kugusa simu ya mwenzake ila mazingira ndiyo yatakayoleta picha kamili ya mpenzi wako anaishi maisha gani na ndipo utakapoanza kumchunguza maana penzi ni kikohozi na yangu anaweza hata kukaa nayo mwezi kama anataka maadamu ninajijua nikoje na tabia zangu kwenye mahusiano.
     
Loading...