Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"if you have done your very best but failed, why dont you resign?"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Jun 28, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Swali la msingi sana Lissu amemuuliza Pinda, baada Pinda kudai amefanya kila aliloweza kumaliza mgogoro wa Madaktari. Sasa Mzee Mkuu kama umemaliza uwezo wako na tatizo limekushinda, si ujiuzulu? Sikiliza Pinda alivyojibu; " Mimi ni Mkubwa kwako, hiyo si approach nzuri ya kuniuliza!"
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Resignation is an alien vocabulary to CCM!

    Ndiyo maana hadi leo Edward Lowassa anaitwa WAZIRI MKUU MSTAAFU Kwi kwi kwiiiiiiiiii
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu unataka nitembee njiani bila ving'ora kama Mamvi?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona hili ni swali la kawaida kabisa? Kwanini viongozi wetu wanapenda kutukuzwa? Kama umefanya jambo kwa muda bila kupiga hatua yoyote ya maana maana yake uwezo wako umefikia mwisho, leave it up someone else. Mambo ya heshma yanatoka wapi? Heshma haiombwi, you earn it.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    pinda ni hovyo long time,kwanza aliliongopea bunge kuhusu mauaji ya arusha,aliliongopea bunge before kwa kujifanya anamwaga chozi la mamba kuwalilia albino,leo anaambiwa ajiuzulu anasema hajaheshimiwa...what a pathetic pm we do have?yaani kwake kujiuzulu ni tusi?st**id.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    serikali ya mfalme ****!
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi hii Kujiuzulu kunataka moyo na uwe na mkwanja, la sivyo mzee mzima anaweza akaumbuka
     
Loading...