Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If you have done your very best and you have failed, why don't you resign?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matamvua, Jun 28, 2012.

  1. m

    matamvua Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    leo bungeni kwenye maswali ya papo kwa papo, mh tundu lisu alimuuliza waziri mkuu kuwa aliahidi kuwa watashughilikia matatizo la madaktari na mgomo hautotokea tena. Sasa kwa nini umetokea ameshindwa kazi kwanini ajiuzulu?. Waziri mkuu akasema amejitahidi sana kwa uwezo wake wote lakini bado wanagoma. Hapo ndipo lissu akauliza swali la nyongeza "if you have done your very best and you have failed why don't you resign?" Hapo spika akamuokoa asijibu. Wanajamvi mnasemaje hapo?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Lissu alikuwa right na wengi tulitegemea uwajibikaji wa Waziri Mkuu kwani alifanya kila kitu ila mgomo umetokea tena hivyo kulinda heshima ilibidi ajiuzuru
     
  3. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usishangae! kwenye dictionery ya magamba hakuna neno "kujiuzulu" lakini liko neno kung"olewa! ndiyo kinachotakiwa kufanyika.
     
  4. s

    sangija Senior Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni simple,short and clear!!! resign!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mlitaka aji udhuru?

    kwi kwi kwi teh teh teh !
     
  6. A

    Azan Baraka Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama alivyosema wazr mkuu "kitu kidogo kama hcho kisitufanye tufikie huko". . . .He z also a human,. .Kama ungekua ni wewe mwana jf ungejibu ki2 gan baada ya lissu kuomba ujiuzuru wkt umekua honest kumwambia nimejaribu kutatua tatizo ila bdo cjafanikiwa?
     
Loading...