Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If you are a Big tree, We have a small axe!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Nov 12, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    NGUVU YA UMMA YADHIHIRISHWA HUKO MBEYA TOWN! BUNDUKI ZASHINDWA KUFUA DAFU MBELE YA MANATI!
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasikia hali bado ni Mbaya!

    [​IMG]

    Majeruhi wa Vurugu


    [​IMG]

    Barabara Zimefungwa

    [​IMG]

    Maduka yamefungwa

    [​IMG]

    Mambo ndio kama hivyo wandugu!

    Picha za matukio kwa hisani ya Mbeya yetu.blogspot
     
Loading...