Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If you allow me to see you; you will be shocked and amazed!- From Sabodo to Hon Anna Tibaijuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yawezekana mama tibaijuka anajua uchafu mkubwa unaioendelea huko Nhc
    Mh sabodo ametoa hayo maneno kwa kweli ukiyasoma utahuzunika na utajiuliza kwa nini mama tibaijuka
    ameombwa zaidi ya mara 4 na sabodo kumwona amekataa...je anahisi anahongwa la hasha baada ya magazeti kuandika
    kundi la waasia wanataka kumhonga mama anna tibaijuka sabodo ameweka wazi leo kwenye gazeti la daily news

    ""NOBODY IS WITHOUT SIN;HOW CAN YOU TRANSFER THE HOUSES WITHOUT THE PERMISSION FROM NHC::TANZANIA IN COLLABORATION WITH SOME NHC OFFICIALS ARE MAKING ALOT OF MONEY;I PUBLICLY ANNOUNCE IF YOU WILL ALLOW ME TO SEE YOU EVEN 5 MINS I WILL DISCLOSE CERTAIN INFORMATIONS TO YOU AND YOU WILL BE SHOCKED AND AMAZED IF YOU LOVE YOUR COUNTRY"""PLS GIVE SOME MINS
    TO SEE YOU IF YOU LOVE YOUR COUNTRY"""

    KWA KWELI NIMEFIKIA KUJIULIZA MAMA TIBAIJUKA KWA NINI ANAKATAA KUONANAN NA WATU HAWA KAMA WANA HABARI MUHIMU ZA KUONDOA UCHAFU HUKO NHC??JE NAYEYE ANASHIRIKI HUO UCHAFU..NA KAMA ANAOGOPA KWA NINI ASIOMBE WAWEPO WATU WA USALAMA KUSIKIA ANACHOSEMA SABODO BADALA YA KUMKATALIA KUONANA NAE ZAIDI YA MAARA NNE???\\


    MWENYE MACHO AAMBIWI ONA???NATUMAINI IPO SIKU SABODO KAMA ATASHINDWA KUSEMA KWAA WAZIRI BASI ATAWEKA HADHARANI KWENYE MAGAZETI MUONE HAO VIONGOZI WA NHC WANAVYOUZA NYUMBA KWA MAMILION NA KUJENGA NYUMBA KAMA AWANA AKILI NZURI NA BAYA WANAWAPA NDUGU NA WENGINE WANAWEKA WATU ALAFU WANAKUJA KUZIUZA AMA KUPANGISHA KWA WAHINDI KAMA ALIVYOSEMA SABODO

    MH TIBAIJUKA TUMPE NAFASI SABDO AELEZE KINACHOENDELEA HUKO NHC VINGINEVYO ATUTOWIWA KUKUULIZA KAMA ZILE NYUMBA ZA MGAO UMEWEKA WATU WAKO WANGAPI
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kuna uwalakini hapa prof.Tibaijuka is being manipulated not to meet him.ukweli tutaujua tu.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama Sabodo ana jambo la maana kwa nini asitoe kwenye magezeti kama ambavyo amekuwa anafanya kila anapokuwa na jambo kuhusu serikali au hata wosia (will) wake? Ni lazima aonane uso kwa uso na Mama Tobaijuka?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanajuana hawa!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwani siku hizi Waziri (tobaijuka) ndo chombo cha malalamiko?, sabodo si akatoe malalamiko yake kwenye vyombo vingine huru: pccb, polisi, tume ya haki za binadamu, tume ya maadili ya watumishi wa umma, OWM, UWT, etc- kumng'ang'ania Tiba tu inatia uwalakini, analake jambo.
     
  6. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mahela yote hayo anayomiliki bado anang'ang'ana na nyumba za NHC? Akatengeneze estate bana nasi tupange kwake!
     
  7. jipitishe

    jipitishe Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja...
     
  8. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawana aibu hawa, nashauri itungwe sheria kila raia apate fursa ya kukaa kwenye nyumba hizi. Kanuni mojawapo ni kupangishwa kwa miaka mitano tu, baada ya hapo nenda kwenye nyumba yako uliyojenga au kapange sinza na maeneo mengine kama watanzania wote wanavyofanya. Kodi hawalipi, uchafuzi ndo kazi yao na hatimaye wanataka kupora kabisa eti wauziwe, hii ni aibu. Mmebebwa sana jengeni zenu muwapishe wataalam walioajiriwa hivi karibuni wawe jirani na ofisi za serikali watutumikie, kutwa miyo yao ipo juujuu kufikiria foleni, tupisheni jamani eeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    vyombo ulivyovitaja ushasikia walioenda wakataja watu wamechukuliwa atua..najiuliza kwa nini awampi nafasi akataje uozo na ameomba mh waziri akitaka aite wandishi wa habari yuko radhi lakini mama huyu anadanganywa na wafuasi wake kuficha upuuzi wa waliochini yake namwonea huuma kweli
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    what if she is corrupt as well? Unakumbuka bajeti yake ilipitaje?

    Alilaghai wabunge
     
Loading...