Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

If gaddafi was the president of tanzania

Discussion in 'International Forum' started by Mujumba, Feb 22, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    If GADDAFI was the president of TANZANIA...... do u think Tanzanians could be in position to organise such a big resistance against him?? on my opinion i think we Tanzanians are not capable and the guy could rule us forever
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Tungekua na maendeleo kuliko brazil na india!kiasi huyu jamaa ana uchungu na nchi yake
     
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kimsingi namkubali kwa suala la vision na maendeleo lakini ifike mahali aachie fresh blood nazo ziendeleze,sasa heshima yote aliyojijengea itashuka
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    And JK was the President of Libya ...
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    madhara ya mobutu kuondoka Zaire,the whole world knows-hivi leo if mobutu was to come back Zaireans would rejoice.Afadhali president akae milele kuliko nchi kusambaritika
     
  6. n

    ngoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa raha sana maana hatungekuwa na matumizi makubwa ya kufanya uchaguzi ; hivyo kupunguza ugawaji wa hela ovyo wakati wa kutafuta kura na hivyo kupunguza mfumko wa bei.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, Gadaff ni bora kuliko mkapa,mwinyi and Kikwete.Tungekuwa juu ya Kenya and Nigeria Kimaendeleo
     
  8. f

    furahi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama wameshindwa kuorganize kumtoa JK kumtoa Ghadafi ni ndoto. Kwanza inatakiwa kuzifahamu sababu za kumondoa huyo Ghadafi Libya. Huko Libya Umeme ni bure, maji bure , elimu bure. Nyie bado mnamlilia Wile na umeme wenu wa kijiko.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    If horses were wished. If we are going to partake in wishful thinking let's at least do so with things that have a slight chance of occurring. Thinking about where Tanzania would be if Gaddafi was our president will take us nowhere.
     
  10. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa vile mapato yanayopatikana na rasilimali kama mafuta hutumika kuboresha maisha ya wananchi wote. Maisha bora kwa kila mlibya huko inatekelezwa kwa vitendo si maneno tu majukwaani!!
    Anachopambana nacho Gadafi ni kule kukataa kutumika na kuruhusu utajiri wa nchi hiyo kuporwa na mataifa nyonyaji ya magharibi.Tatizo kama hilo huwapata viongozi wengi wazalendo wanaotetea kwa dhati maslahi ya mataifa yao na wananchi wao.
    Kama Gadafi angekuwa raisi wa Tz watanzania tusingekuwa na matatizo sugu ya ufisadi, maji,elimu,tiba,migomo, umeme, ajira, makazi duni na holela, malaria, mikataba mibaya na ahadi za hewa.
    Kazi ya kumng'oa isingekuwa rahisi kwa vile maisha yangekuwa bora kwa kila mtanzania.
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kusingekuwa na wakristo na mitaa yote ingejaa misikiti badala ya shule
     
  12. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yani Libya kila kitu bwerere,watanzania kibao wanadhaminiwa na serikali ya libya kusoma chuo kikuu kule,Libya imetoa ajira ya zidi ya walimu 700 wa Kiswahili ambao nchi yetu ilishindwa kuwapa ajira! hivi shida ya Gaddafi nini nini?
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani walibya wanatafuta laana kweli mkataa pema pabaya panamwita kwa rasilimali tulizonazo tukampata raic kama gadafi 2navyopenda starehe kila cku ingekuwa sikukuu
     
  14. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasema eti wanataka mabadiliko..yeye ameongoza kwa muda mrefu hivyo wamemchoka..!
     
  15. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hata wana wa Israel walimwambia Mussa (Moses) kwamba wamechoka chakula (Mana) cha kushushiwa toka mbinguni, wakamwambia "Mwambie huyo Mungu wako......" Hivi ndivyo wanavyofanya Walibya.
    Nchi za magharibi zina support kwa vile Gaddafi ni kiboko yao walitumia mbinu zote wakashindwa kilichobaki ni chuki tu hawana sababu.:A S 13: Afrika inahitaji akina Gaddafi, Mugabe, Nyerere na wanamapinduzi wengine wenye misimamo...
     
  16. czar

    czar JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka, kiongozi anatokana na wananchi wake, ni kama timu ya taifa inatokana na timu za nchi hiyo. Usimtegemee Ronaldo Tanzania sahau. Waarabu wanataka kiongozi mwenye mkono wa chuma.
     
  17. garikicah

    garikicah Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    swala la gadafi watu wengi wanachangia hawajui namana huyu bwana sera za uongozi wake, mataiafa ya nje yamemchafua sana hadi aonekane kama mnyama kwa kushangilia mabadiliko kuwepo hata kama libya hayakutakiwa kuwa hivyo wao ni uchochezi tu, na wanatamani hata wananchi wawabinafusishie wao, ukweli hawampendi huyo bwana kwa ajiri ya maslahi yo sio libya. msingi wa utawala wa libya uko kimakabila sana walidhani itakuwa rahisi kama tunisia.
     
  18. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish we could employ him to help this nation!
     
Loading...