Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ieleweke wazi siichukii CCM wala Kikwete, nachukia matendo yao wao nawapenda sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Oct 14, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIICHUKII CCM Ni kweli kuna mengi mazuri yamefanywa na CCM niichukieje?
    SIMCHUKII RAIS WETU MPENDWA KIKWETE - Yeye naye ni mtu mzuri tu na amefanya mengi mazuri.
    NINAYOYACHUKIA.
    1. NINAUCHUKIA UMASKINI HASA WA KUJITAKIA KWA KUWAKUMBATIA MAFISADI
    2. NINACHUKIA UJINGA HASA PANAPOKOSEKANA UTASHI WA KUUONDOA KWA KUTOA ELIMU BURE KWA GHARAMA ZINAZOTOKANA NA KUZIBA MIANYA YA RUSHWA NA UFISADI.
    3. NINACHUKIA SABABU NYEPESI ZINAZOTOLEWA NA VIONGOZI KUWA TUNAPOUNGA MKONO HOJA ZINAZOONYESHA MABADILIKO BASI NI KWA SABABU YA UDINI AU UKABILA.
    4. NACHUKIA HALI YA KUPUUZA WANANCHI WALIOCHUKIA UFISADI KWA KUWATAKASA WENYE KESI ZA UFISADI KUWA WANAFAA.
    5. HILO LIKILETA HASIRA IJULIKANE SIO SABABU ZA KIDINI WALA KIKABILA NI SUALA LA WATU KUKATA TAMAA NA KUTAKA MABADILIKO.
    6. SIONI MWENYE UFAHAMU WA KAWAIDA ATAUNGAJE MKONO WANAOWAUNGA MKONO WENYE TUHUMA NZITO ZA UFISADI HATA KAMA MAHAKAMA HAIJAWATIA HATIANI.
    7. WANANCHI WA KAWAIDA WANAONA MAHAKAMA HAIWEZI TENA KUWATIA HATIANI KWANI ANAYEWATEUA MAJAJI AMESHASEMA WAO NI SAFI NA KATIKA JIMBO ZIMA HANA MFANO BORA KULIKO HAO.
     
  2. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vema sababu zinazotolewa za dini, ukabila zikaepukwa na kukimbiwa. Kila dalili inaonekana zikitafutwa sababu za uongo kwa nini ccm iwe na wakati mgumu sasa?
     
  3. g

    glojos88 Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kuwa sababu zinatengenezwa pale ambapo watu wanakataa makusudi kuukubali na kuukabili ukweli. Kutoa visingizio ni kosa kubwa. Sababu za kutokukubalika kwa ccm ni wao wenyewe na sio kitu kingine.
     
  4. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu hizo nawachukia wote na vyote vinavyoshabikia hayo i.e kimantik huo uzuri unapotezwa na lundo la ubaya
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    imekaa vizuri
     
  6. A

    Agema Ubungo New Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja umenena kweli, asante kwa kufikiri vema
     
  7. g

    glojos88 Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hata neno wapinzani sio neno sahihi kwa kiswahili ni vyema wale wa upande mwingine wakaitwa washindani. Ila ni rahisi kama watu wamejikita katika hayo unayoyachukia wao nafsi zao zikachanganyika humo na hivyo itawawia vigumu kuona tofauti ya kuwachukia wao na kuyachukia matendo yao.
     
  8. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WALE WALIOZOEA KUFANYA MAMBO KWA NAMNA ILEILE , WATARAJIE KUPATA MATOKEO YALE YALE WALIYOZOEA KUYAPATA.
    HUWEZI KUPATA MATUNDA TOFAUTI KWA KUPANDA MBEGU ZILE ZILE ZILE.

    HUWEZI KUFIKA UNAKOTAKA KWA KUBAKIA PALEPALE ULIPO.:A S thumbs_up:
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NIPO PAMOJA na wewe ila mimi namchukia kwa kukumbatia mafisadi!
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kabisa
     
Loading...