Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IEEE Computer Society

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Developer, Mar 2, 2011.

  1. D

    Developer JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wakuu kuna yeyote ni member wa IEEE au IEEE Computer Society?
     
  2. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa embu labda utufafanulie na sisi wote tuelewe ni nini hicho na ni society based on what exactly na kama kuna link yoyote au a lil discription about the society nadhani hapo wote tuta respond ndugu.
     
  3. D

    Developer JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mkuu IEEE hii ni proffessional organization kwa ajili ya watu wa electronics, lakini imeji extend kwa fani mbalimbali za technologia, mojawapo ni hii IEEE Computer Society ambayo ina deals na wataalamu wa computer, inawafanya memberz wawe focused kwa kujaribu kuwaelimisha what currently is needed in international competition, issuez za certification, na advantage mbalimbali kwa mfano wameingia mkataba na microsoft kwa hiyo wapata software zote za microsoft guinune bure kabisa. Ishu niliyo kuwa naitaka hapa ni kwamba tukipatikana memberz wengi (minimum of 12) mnaweza kuanzisha branch ambayo mki concentrate vizuri mka focus kwenye ku solve matatizo ya watu kupitia IT wanaweza kuifadhili hiyo project.
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mkuu mimi ni member wa IET(Institution of Engineering and Technology) ila sijajiunga na hao jamaa wa IEEE
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ebu sema nini unataka then naweza kukusaidia, Mimi hao IEEE nina access kwenye mabo yao kibao, Kama vipi unaeza kuniPM.
     
  6. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si unaona sasa hata na mimi na wenzangu kama 1000 hivi kujua hii ni kitu gani ndugu.. asante sana
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2014
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu, nilikuwa sijui kwamba Tanzania kuna Institute of Electrical and Electronics Engineers (IEEE Tanzania chapter) mpaka nilipoona ziara ya rais wa IEEE international iliyofanyika mwishoni mwa 2013 na mwalimu Dr. Zaipuna Yonah ndiyo rais wa IEEE Tanzania. Ningependa kujua ofisi zao zilipo ili nipate kujiunga. Mwenye taarifa tafadhali.
     
Loading...